Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
bac zen cho hỏi seo chiến 1 acc dc ko nếu trùng blacklist em co thể fake và chiến tip acc đó dc ko.fake lam nhiệm vụ chưa làm trong ngày chứ ko phải fake để làm lại nha (tai mấy cái mới có quảng cáo dinh trong blacklist)

bac zen cho hỏi seo chiến 1 acc dc ko nếu trùng blacklist em co thể fake và chiến tip acc đó dc ko.fake lam nhiệm vụ chưa làm trong ngày chứ ko phải fake để làm lại nha (tai mấy cái mới có quảng cáo dinh trong blacklist)

Seo thì không fake nhé!
Muốn fake thì khi đăng ký cũng fake, mà acc fake thì ko active được -> rút được rất ít.
Xem lại #1 nhá!

Copy về cho bà con xả stress :binhsua153:

Dạo này thấy không khí box mình quá căng thằng, toàn loading, banned, chặn soft, đủ thứ trên đơi. Với mong muốn xoa dịu không khí trong lúc dầu sôi lửa bỏng thế này, em bỏ chút thời gian chế vài pic để anh em đọc giải khuây trong thời gian khó khăn.

THE END

PS: Lần đầu chế truyện mong anh em chém nhẹ tay, nếu thấy hay cho em xin cái thank (nói trước không lại bị chửi là lập topic câu thank).
Vẫn còn nhiều điều muốn nói với anh em nhưng có lẽ để dịp khác sẽ ra series mới cho nó hoành tráng.

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

Part 2 nà :binhsua153:

Do hôm nay soft load không mượt, sợ banned quá nên ngồi chơi, chế thêm vài pic mon cho anh em giải sầu.
Mình vừa cạp cạp, chỉ tranh thủ thời gian load chậm hoặc giải lao để chế truyện, có gì anh em đừng nôn nóng :D
vol 1:http://mmo4me.com/showthread.php?57801-Doremon-che-Qua-con-bao-pix-Anh-em-vao-giai-khuay-

Chú thích: "Đóng cửa thả chó" nghĩa là chặn soft và ra hình chó mèo :D

THE END
P/S: Thấy hay thì cho em xin cái thanks.

Cậu thì có cái gì thích đọc đâu :-"
Ko thích đọc truyện là một thiệt thòi lớn :-"

Ko phải ko thích mà là đọc nó ko vào, ko có cảm súc mấy :binhsua13: :|

Cậu thì có cái gì thích đọc đâu :-"

Có hàm ý gì trong câu này ko nhỷ :binhsua111:

Ko phải ko thích mà là đọc nó ko vào, ko có cảm súc mấy :binhsua13: :|

Có hàm ý gì trong câu này ko nhỷ :binhsua111:

Ý tứ lộ rõ hết rùi còn hàm ý cái giề :-"
Nhớ hôm trước đưa cái link truyện chữ cũng :"Không thích đọc truyện lắm" còn giề :-"

Chúc bà con ai cần tiền thì ngày nào cũng kiếm được nhiều tiền :binhsua153:
Ai muốn vui vẻ thì ngày nào cũng rạng rỡ :binhsua153:

Seo thì không fake nhé!
Muốn fake thì khi đăng ký cũng fake, mà acc fake thì ko active được -> rút được rất ít.
Xem lại #1 nhá!
ý em là acc chủ em fake về 1 nc thui có nghìa là về VN thui.vậy nếu res modem thì sao có chiến acc đó +với nhiệm vụ mới dc ko thui?

ý em là acc chủ em fake về 1 nc thui có nghìa là về VN thui.vậy nếu res modem thì sao có chiến acc đó +với nhiệm vụ mới dc ko thui?

Đối với những nv mà quy định chỉ được làm 1 lần, hoặc làm sau 24h, 48h, 72h thì em có reset modem đổi IP mới cũng vẫn phải đợi.
Tốt nhất ở seosprint, em hãy lập thêm acc, dùng sdt của người quen kích hoạt nó và làm trên IP mới nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week