Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

Đối với những nv mà quy định chỉ được làm 1 lần, hoặc làm sau 24h, 48h, 72h thì em có reset modem đổi IP mới cũng vẫn phải đợi.
Tốt nhất ở seosprint, em hãy lập thêm acc, dùng sdt của người quen kích hoạt nó và làm trên IP mới nhé.

Không ủng hộ gian lận cheat nhiều acc nhé :D

Last edited by a moderator:

Ý tứ lộ rõ hết rùi còn hàm ý cái giề :-"
Nhớ hôm trước đưa cái link truyện chữ cũng :"Không thích đọc truyện lắm" còn giề :-"

Nhớ dai thế, sợ :-ss =)), :D

Xem Quang Vinh tý nào :D
[video=youtube;dA5M4HNZpTo]http://www.youtube.com/watch?v=dA5M4HNZpTo[/video]

seoprint bị thế này là làm sao mọi người....
GOOGLE dịch :
Bạn không thể làm công việc.
Bạn có một danh tiếng xấu của người biểu diễn

Attachments

67 KB · Views: 48
GOOGLE dịch :

Bấm dich ra tiếng Anh thử, mà chắc vẫn là bị blacklist thôi;))

GOOGLE dịch :

nó bảo là bạn không được làm nhiệm vụ vì "điểm danh tiếng" của bạn quá thấp. cho mình ID của bạn xem là bao nhiêu nào ?

thôi, acc mà không làm được jobs thì bỏ thôi. reg acc mới mà xài. Cẩn thận trong khi làm jobs. Cần giúp đỡ hướng dẫn thì pm, support cả ta lẫn tây :D

nó bảo là bạn không được làm nhiệm vụ vì "điểm danh tiếng" của bạn quá thấp. cho mình ID của bạn xem là bao nhiêu nào ?

thôi, acc mà không làm được jobs thì bỏ thôi. reg acc mới mà xài. Cẩn thận trong khi làm jobs. Cần giúp đỡ hướng dẫn thì pm, support cả ta lẫn tây :D
danh tiếng mình 8,4 hay sao ấy.hình như hôm trước fake IP có log vào acc seo......,còn NV mình làm ít sai lắm......

danh tiếng mình 8,4 hay sao ấy.hình như hôm trước fake IP có log vào acc seo......,còn NV mình làm ít sai lắm......

bạn cho mình xem ID của bạn đi. hoặc là có thằng chủ jobs nào, nhận xét xấu về bạn nên xảy ra tình trạng đó. nếu không làm được jobs thì phải bỏ acc thôi. chơi seo mà chỉ click thì lấy đâu ra tiền $$$$$$$

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

bạn nhầm lẫn giữa điểm danh tiếng và rating của bạn rồi.

ДОБРО ПОЖАЛОВАТЬ
ID: 858536, Статус: Рабочий

đây! thông tin của mình đấy

P/S: alice được thank kém mỗi SHIN đại ka khiếp quá :))

Last edited by a moderator:
Ua SEOsprint làm sao để mình xem cái vừa click cho nó đã được chấp nhận hay bị dell nhỉ mình vào history mà không thấy pending hay paid rì cả .

ДОБРО ПОЖАЛОВАТЬ
ID: 858536, Статус: Рабочий

đây! thông tin của mình đấy

P/S: alice được thank kém mỗi SHIN đại ka khiếp quá :))

Điểm danh tiếng của bạn là -13 ( âm 13 điểm) vì thế bạn không được làm jobs nữa. bỏ acc nào :p

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

Ua SEOsprint làm sao để mình xem cái vừa click cho nó đã được chấp nhận hay bị dell nhỉ mình vào history mà không thấy pending hay paid rì cả .

Vào chổ làm việc, bên phải có các mục đó cậu.

Điểm danh tiếng của bạn là -13 ( âm 13 điểm) vì thế bạn không được làm jobs nữa. bỏ acc nào :p
chài.chán ghê !!!!!

làm nhiều jobs đúng nó mới cộng cho 1 điểm. còn làm sai cái là nó trừ luôn một điểm :((

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Upline của mình không hào phóng bằng mình =)) mình bonus cho ref của mình 6Rup mà ông bonus cho mình có 5 =))

« Transaction details
Description: 43545345
Amount: + 5.00 wmr
Date: 5/19/2012 8:46:22 AM
From: R248655948088, [email protected]
To: R366140511871

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads