Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Tay tớ mỏi rồi!
Chỉ thank cm của zen với những cm nào thấy thật sự hay thui =;

Ô đang bay à sao lại thôi rồi, nắng 40 độ đấy bay nữa đi
:binhsua156::chetdi:

Đã Ref cho Zen site SEO sprint nhé :)..làm trước thấy ổn định dễ dàng thì ref thêm :X...send số đt cho nó rồy mà nó chưa send về để tối thử số khác...không được nữa chắc phải SMS @@!!

bác zen làm soft mới đi chỉ cần alt+x,c +lưu GA thui.mà bác cho hỏi tool của bác sao ki qua qua một ngày rùi mà nó ko xóa ads đã lưu đi .vì tính chất quản cáo là chỉ cho 1 IP vào ads 1 lần trong 1 ngày thui mà.

1 ngày với 1 site thì có thể kiếm đc bao nhiêu wmr chứ... khi mà 1 nv chỉ có 0.5-1 wmr thế kia nhỉ @@

Trung bình làm khoảng 40 nv/h <=> 1 $. Mà bạn có thể rút max 3 $ /ngày nhưng nếu bạn chơi nhiều acc thì cứ cộng dồn vào nhé :p

bác zen làm soft mới đi chỉ cần alt+x,c +lưu GA thui.mà bác cho hỏi tool của bác sao ki qua qua một ngày rùi mà nó ko xóa ads đã lưu đi .vì tính chất quản cáo là chỉ cho 1 IP vào ads 1 lần trong 1 ngày thui mà.

Sao thế?
Chị reset tool vẫn xóa ads bt mà?

1 ngày với 1 site thì có thể kiếm đc bao nhiêu wmr chứ... khi mà 1 nv chỉ có 0.5-1 wmr thế kia nhỉ @@

1$-2$/1h - 1 ngày 24h, chắc được 24-48$ đó, với điều kiện bạn là siêu nhân cày bừa ;))
Giá của mỗi nv bèo bọt vậy thôi, nhưng tích tiểu thành đại mà. Về lợi nhuận ngang ngửa với captcha đó bạn già :-"

nói thật chứ nhiệm vụ nào mà cũng làm được thì quá ngon rồi chỉ chơi 1 trang online 24/24h cũng không kịp chứ nói đến mấy trang

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week