Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bữa trước có mua Mẻrculet, ICO ngon bán hết trong 30s. ai ngờ khi lên sàn giá cũng không lên nổi

cậu mua được không nếu không có lãi thì hòa vốn cũng gọi là may mắn. nhiều khi còn lỗ to ý chứ

cũng nhiều người tham gia ICO quá nhỉ @ mình cũng đang tìm hiểu
ICO em chỉ biết thôi chứ e ko tham gia nhiều, em bị xít 2,3 cái là e từ giã cuộc chơi luôn rồi bác ạ

giờ dân tình cũng tỉnh hết rồi, ăn vài vụ ICO scam nên giờ dè chừng lắm, ICO gì mà hứa hẹn đủ điều, khi lên sàn phát thì /200 :D

giờ dân tình cũng tỉnh hết rồi, ăn vài vụ ICO scam nên giờ dè chừng lắm, ICO gì mà hứa hẹn đủ điều, khi lên sàn phát thì /200 :D
:D Lên sàn cũng ngon rồi bác , có rất nhiều ICO nó còn ko thèm lên sàn ôm hết tiền của nhà đầu tư đi mua Lambo :eek:

freebitco hình như lại bị lỗi có ai bị không nhỉ, dạo này lại thấy bắt đầu lỗi nhiều:(

Dạo này bảo trì hơi bị nhiều , nên chắc phát sinh lỗi ! :D
chắc bão bùng + tình hình là freebit đang thất thu nên bảo trì lại để tốt hơn đấy mà

Cũng mong vậy , hy vọng bug biếc gì vẫn còn , chứ nếu mất thì khổ lắm ! :D
tớ chưa ngộ ra được chân kinh, nhưng trong 4rum này chắc là ae bị thiệt hại nhiều nếu ko bug bét j được nữa ak

Ừm đúng rồi, dạo trước thấy bác làm mấy cái airdrop , bounty kiếm ăn có ổn ko ?
cũng gọi là tạm bác ạ. nhưng dạo này bết bác quá, toàn bị ăn cam với quýt

:eek: Nát quá , scam nhiều quá nhẩy , thế bác có hướng đi nào mới ko ?
tớ chưa có, nhưng dạo này đang nổi lên cái airdrop BTX bác có tham gia . mỗi tuần cũng kiếm được đủ tiền điện đấy bác ạ

tớ chưa có, nhưng dạo này đang nổi lên cái airdrop BTX bác có tham gia . mỗi tuần cũng kiếm được đủ tiền điện đấy bác ạ
Em cũng thấy cái đó mà , theo ko kịp , full slot ! còn cái Mozo của forum mình bác tham gia lâu chưa !

Em cũng thấy cái đó mà , theo ko kịp , full slot ! còn cái Mozo của forum mình bác tham gia lâu chưa !
tớ cũng mới tham gia thôi. nhưng có vẻ là rất tốt ak.

Các bác kiếm ăn tốt quá , dạo này lu bu công việc chả làm đc gì .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week