Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Ừm em đọc thấy cũng triển vọng , hy vọng được gói mì , chén cháo cũng ổn , dạo này đói quá ! :)
đói là tình hình chung của tất cả ae trong thời gian này luôn đấy bác ạ. Mong sớm qua được cơn bi ải như hiện nay .

Trùm trade gì đâu bác , em đang lỗ sấp mặt đây này .

Vâng bác , có cố gắng rồi sẽ thành công ! :cool:
thông thường sau cơn bão thì trời sẽ rất trong xanh. và đẹp đấy bác ạ. Cứ hy vọng một ngày mai tươi sáng !

thông thường sau cơn bão thì trời sẽ rất trong xanh. và đẹp đấy bác ạ. Cứ hy vọng một ngày mai tươi sáng !
Vâng cứ cày bừa rồi , cũng có ngày hái quả ngọt , còn không thì ngậm trái đắng thôi , đời mà lên voi xuống chó mấy hồi ! :rolleyes:

biết đâu là đáy và đâu là đỉnh T_T. ngày nào vào thì cũng thấy đáy của ngày hôm qua là đỉnh của ngày hôm nay.

Bởi vậy chỉ 1 lý thuyết đơn giản mua đáy bán đỉnh mà đâu phải ai cũng làm dc như , khó ăn lắm ! :(
tớ thì nghĩ cảm giác đóng vai trò khá quan trọng trong trade !

Cũng tùy , còn có kinh nghiệm nữa hoặc đôi khi chỉ cần 1 chút may mắn ! :D
nhìn mấy ông thầy chém trên mạng về mấy cái PTKT này nọ nhìn mà thấy hài thật đấy

Cái đó cũng áp dụng được mà , mà thấy có lúc chuẩn lúc không ! :confused:
so với thế giới thì cái thị trường này nhỏ bé quá, và dễ thao túng quá, nên những chỉ sổ đó chỉ là tương đối mà thôi. Mình chỉ buồn cười khi mà những j đã xảy ra rồi thì lôi những cái đã phán đại ra nói như đúng rồi, còn khi sai kết quả thì đem đi xóa rồi im lặng luôn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week