Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Nhiều đạn cũng chết à bác ơi , em đã thử và đã chết thành công trên dưới 10 lần , *** đa số tâm lý tham , mà tham hay thâm nên em thâm khá nhiều !
cái quan trọng trước khi *** đó là hãy chiến thắng bản thân mình trước đã

chỉ ăn 2-5% là nghỉ mai lại tiếp chứ ko ăn lại nó đâu. cũng đừng auto bét nhé. chỉ cuối tuần mới auto để kiếm rp thui (nếu tài khoản ít quá thì đợi nhiều nhiều tí hãy bét)
Nhiều đạn cũng chết à bác ơi , em đã thử và đã chết thành công trên dưới 10 lần , *** đa số tâm lý tham , mà tham hay thâm nên em thâm khá nhiều !
cái quan trọng trước khi *** đó là hãy chiến thắng bản thân mình trước đã
nếu không tìm được nug thì *** cũng chết
Vấn đề là hạn chế được lòng tham với lại mất công dò chuỗi một chút nhưng an toàn vẫn hơn, nhiều bác vẫn sống tốt với ***, cá biệt có trường hợp mình biết ăn 2 tháng nay mỗi ngày 500K - 1 tr satoshi, nhìn thực tế *** luôn. Mình thì từ 2-3% là nghỉ, cố gắng mỗi tài khoản lên tầm 500k ngày ăn 10K cũng ấm lòng chú bộ đội.
em đi cái chuỗi 15 là e cháy tk rồi chứ chưa đc thưởng thức cai chuỗi dài hơn như lời đồn bấy lâu nay. Bây h e nghe đến *** là e nổi hết cả da gà.
Chuỗi 15 cũng chỉ là chuỗi 5 nếu 10 ván đầu *** 1 sat, hội đánh payout 10 toàn để dò chuỗi 30-40 :))

A luyện được mức nào rồi, e luyện được 2-3 ngày thua lại nóng máu all in
Chỉ dành cho những ae bình tĩnh, ko đc máu chiến thôi cậu ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week