Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
có cái nick post linh tinh sau 2 tháng nó chuyển thành 56 VIP. Có nên up lên không hay chơi lại từ đầu vậy các bạn?

Thanks mọi người! Mình gà nên phải hỏi không lại mất tiền vô ích!!! Làm sao reg lại đc khi mà modem không thể reset đc nhỉ? Fake ip us có đc không?

Cho mình hỏi phát:

Mình đang chơi 1 acc nhưng sắp hết VIP, sau khi rút hết $ và acc đó hết VIP mình sẽ bỏ acc đó tạo lại một acc khác để chơi lâu dài nhưng tất cả đều trên 1 máy, 1 IP. Như vậy có bị tính là cheat không ?

Cho mình hỏi phát:

Mình đang chơi 1 acc nhưng sắp hết VIP, sau khi rút hết $ và acc đó hết VIP mình sẽ bỏ acc đó tạo lại một acc khác để chơi lâu dài nhưng tất cả đều trên 1 máy, 1 IP. Như vậy có bị tính là cheat không ?
cheat 100% :binhsua09: hiện nay theo các pro zeek thì zeek đang mạnh tay trong việc cheat, nó lưu cả mã HDD khi post ad nên đừng để công 2 tháng post ad mà chẳng được gì bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cheat 100% :binhsua09: hiện nay theo các pro zeek thì zeek đang mạnh tay trong việc cheat, nó lưu cả mã HDD khi post ad nên đừng để công 2 tháng post ad mà chẳng được gì bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Lạ vậy nhỉ, mình chỉ chơi 1 acc thôi mà (bỏ acc này chơi acc kia) và chỉ rút tiền từ 1 acc mới, hoàn toàn không log in vào acc cũ nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week