Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Lạ vậy nhỉ, mình chỉ chơi 1 acc thôi mà (bỏ acc này chơi acc kia) và chỉ rút tiền từ 1 acc mới, hoàn toàn không log in vào acc cũ nữa.

Không sao đâu , đừng lo nhé bạn....Toàn dọa con nít:binhsua17:

Cho mình hỏi phát:

Mình đang chơi 1 acc nhưng sắp hết VIP, sau khi rút hết $ và acc đó hết VIP mình sẽ bỏ acc đó tạo lại một acc khác để chơi lâu dài nhưng tất cả đều trên 1 máy, 1 IP. Như vậy có bị tính là cheat không ?

đừng thử để rồi mất toi 2 tháng trời nhá

up
dao tao bat dong san đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản dao tao moi gioi bat dong san đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản học kinh doanh bất động sản học kinh doanh bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản chứng chỉ bất động sản chứng chỉ bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học bất động sản học bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản

Nếu mình dùng 1 máy.....mà xài 2 mạng 1 3G + 1 mạng dây Viettel.....vậy chơi 2acc đc ko mấy bác.....post ads trên 2 trình duyệt # nhau :binhsua07:

Mình định chiến theo cách này các bác thấy được không ?

Để 100% nuôi VIP, gần tới ngày đóng tiền thì 0% cho đủ 10$, sau đó lại 100%. Tiếp tục như thế khoảng 7 tháng sẽ được chừng 1000 VIP. Bắt đầu tháng thứ 8 mình 0% để rút tiền về cho đến khi số VIP die hết sẽ được khoảng 730$

Tổng cộng mất 12 tháng (2 tháng post free + 10 tháng nuôi, thu tiền) thì sẽ có 730$ trong tay.

như vậy thì càng phí bạn à . thay vì bạn để 0% để rút hết đến lúc vip chết thì bạn để 80 nuôi 20 rút hoặc 70 -30. hoặc là từ thứ 2,3,4,5 nuôi , 6,7,CN rút vậy acc sẽ vẫn tăng vip mà muỗi tuần bạn vẫn có thể rút về gần 100$

Nếu mình dùng 1 máy.....mà xài 2 mạng 1 3G + 1 mạng dây Viettel.....vậy chơi 2acc đc ko mấy bác.....post ads trên 2 trình duyệt # nhau :binhsua07:

đc nhưng vẫn còn nguy hiểm . lúc post ads thì phải post ở 2 trình duyệt khác nhau nữa hoặc nếu trên 1 trình duyệt thì phải xóa cookie trước lúc đăng nhập và post nhé

Mình dùng chung mạng nhà hàng xóm, ko reset modem đc vì nhà đó đi vắng suốt. Thế mới phải hỏi chứ???

vậy thì face IP .........................

như vậy thì càng phí bạn à . thay vì bạn để 0% để rút hết đến lúc vip chết thì bạn để 80 nuôi 20 rút hoặc 70 -30. hoặc là từ thứ 2,3,4,5 nuôi , 6,7,CN rút vậy acc sẽ vẫn tăng vip mà muỗi tuần bạn vẫn có thể rút về gần 100$

Chuyên gia kinh tế đấy, ráng mà học theo, có ngày tuần vài k chứ ít à

Mấy bác cho mình hỏi % tiền lãi mỗi ngày của mọi ng đều như nhau hết hay là có ng ít ng nhiều.
Sao mình để 100% mà tiền lãi mỗi ngày của mình đều < 1% vip vậy

Theo mình biết thi tiền lãi mỗi ngày giao động từ 1% - 2%
Vậy vd nếu acc mình hôm nay lãi 1% thì acc của ng khác cũng 1% phải ko ?

Theo mình biết thi tiền lãi mỗi ngày giao động từ 1% - 2%
Vậy vd nếu acc mình hôm nay lãi 1% thì acc của ng khác cũng 1% phải ko ?

Phải. Không phải giao động mỗi ngày. mà là xấp xỉ. Lãi thứ 2 tới thứ 5( được trả vào thứ 3 tới thứ 6) là ~2%. 3 ngày còn lại 1% :)

Phải. Không phải giao động mỗi ngày. mà là xấp xỉ. Lãi thứ 2 tới thứ 5( được trả vào thứ 3 tới thứ 6) là ~2%. 3 ngày còn lại 1% :)
cái này chỉ có zeek mới biết được thôi, a e ta thì chỉ biết nó dao dộng từ 1-2% có khi chưa được 1%

K phải zeek biết. Mà đó là quy luật chung rồi bác Công. lãi thứ 2 tới thứ 5 luôn ~ 2% :) bác có thể để ý là biết ngay
bác có để ý rằng số lãi sinh ra trong các ngày luôn luôn khác nhau không, (bác cứ để 0%) và để ý xem sẽ thấy thôi mà

bác có để ý rằng số lãi sinh ra trong các ngày luôn luôn khác nhau không, (bác cứ để 0%) và để ý xem sẽ thấy thôi mà

Đây là con số từ Zeek : trung bình 1.48016 % 1 ngày , bạn nào mấy vần cuối chưa được pay, tối 8h pay nốt !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week