Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
có ai dowload thông báo file pm3 cua zeek về dịch sang tieng việt cho anh em nghe dc k? :binhsua32:

cái này chỉ có zeek mới biết được thôi, a e ta thì chỉ biết nó dao dộng từ 1-2% có khi chưa được 1%

có lúc mình thấy hơn 2% đấy chứ

Mấy bác cho em hỏi tiếp là nếu mình để 100% thì tiền hưởng từ ref sẽ vào cash balance hay đc chuyển thành vip

Ref bids sao nó chưa cộng VIP cho mình có cần support gì không

nó cộng trễ đó cậu chờ tí sẽ có có khi chậm 1 ngày lận

Cho mình hỏi phát:

Xưa này toàn để Zeek tự thu tiền trong Payza, nay mình đã cancel chức năng đó rồi và sẽ đóng bằng Cash Available, nhưng không biết đóng vào ngày mấy ?

ai muốn cộng vip nhanh thì tự vào give bid cho một customer là xong. vip dc cộng luôn. nhớ là customer nhá :m070:

Cho mình hỏi phát:

Xưa này toàn để Zeek tự thu tiền trong Payza, nay mình đã cancel chức năng đó rồi và sẽ đóng bằng Cash Available, nhưng không biết đóng vào ngày mấy ?

xem ngày up trong mục update info đó. có 2 dòng. dòng trên là ngày reg nick còn dòng dưới là ngày up silver. dựa vào đó mà up thôi :m070:

Mấy bác cho em hỏi tiếp là nếu mình để 100% thì tiền hưởng từ ref sẽ vào cash balance hay đc chuyển thành vip

cùng thắc mắc mà ko thấy ai trả lời :(

phần chi tiết cộng VIP/cash hàng ngày thì ko thấy có, cash balance cũng ko thấy vào, chả biết kiểu gì :binhsua23:

À thấy rồi, giờ mới update :D

tiền hưởng % từ ref up silver thì xem trong phần commission/cashout report, còn từ ref mua VIP thì xem trong phần Retail Points Pool Report

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week