Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
View attachment 12775

Các bác cho mình hỏi sao tiền lãi nó ko tự động nhảy vào VIP, mà cứ nhảy vào đây bắt mình làm thủ công thế nhỉ ?

mình nghĩ chắc nó muốn ta given đi để cho tài khoản custome kia nếu thật sự là người thì có hứng thú vào bid ấy mà, việc làm tay này cũng ko tốn quá nhiều thời gian, nếu bạn ko muốn given để nhận lại ngay lập tức thì giống như các bạn trên nói, bạn cứ đợi 2 3 ngày nó tự + qua :).

Các pro cho mình hỏi sao hôm nay acc mình đã up sliver post add 4 lần cách nhau khoảng 2h 1 post nhưng sao đồng hộ đếm ngược của nó cứ reset về 24h đếm ngược sau mỗi lần post add vậy. Trước thì 1 ngày "sau 24h của nó" chỉ post 1 lần nên không để ý nay để ý thấy kỳ kỳ mòn các ACE nào biết tư vấn giúp

1 ngày chỉ post 1 lần thôi bạn à.

các bạn cho mình hỏi là ngày 28/5 mình có update lên silver,và zeek đã trừ 10$ap của mình,nhưng đến bậy giờ mình xem trong phần update ìno thi nó ghi là từ ngày l: Silver
2/27/2012---4/28/2012,vậy là sao nhỉ.và mình có xem trong phần trả nợ thì nó bão thiếu 10$,các bạn biết viết tiếng anh làm sao để hỏi nó thì giúp mình nha.

các bạn cho mình hỏi là ngày 28/5 mình có update lên silver,và zeek đã trừ 10$ap của mình,nhưng đến bậy giờ mình xem trong phần update ìno thi nó ghi là từ ngày l: Silver
2/27/2012---4/28/2012,vậy là sao nhỉ.và mình có xem trong phần trả nợ thì nó bão thiếu 10$,các bạn biết viết tiếng anh làm sao để hỏi nó thì giúp mình nha.

từ 28/4 up lên silver chứ.ở kia ghi rõ là 28/4 lên thây.nó bảo bạn thiếu mấy tháng thì cứ lấy cash balace trích ra 10$ mà đóng phí.cần gì hỏi nó

Chào cậu, thời điểm cậu transfer 10$ từ blance sang để Zeek upgrade tự động hệ thống bị lỗi không upgarde tự đông được, nên 10$ đó vẫn còn . Cậu vào Subscription Payment Report and Make a Payment sẽ thấy 10$ đó, giờ cậu làm động tác thủ công là bấm vào Click Here To Make A Payment, rồi làm theo hướng dẫn để upgrade là Ok

Zeek bị scan acc kinh quá ! Có cách nào chống lại được việc Scan ko các bạn !

Các pro cho mình hỏi sao hôm nay acc mình đã up sliver post add 4 lần cách nhau khoảng 2h 1 post nhưng sao đồng hộ đếm ngược của nó cứ reset về 24h đếm ngược sau mỗi lần post add vậy. Trước thì 1 ngày "sau 24h của nó" chỉ post 1 lần nên không để ý nay để ý thấy kỳ kỳ mòn các ACE nào biết tư vấn giúp

trời thì đúng rồi còn gì! thì nó nhắc sau 24h từ lần post ad cuối cùng thì post ad chứ sao trời.
Mà rãnh sao cứ 2 h post làm gì =))

Mấy pro cho hỏi
Dạo này thấy mọi ng hay nhắc đến SSN, vậy SSN là gì?
Hình như nó có tác dụng để lấy lại acc bị hack
Làm sao để biết số SSN của mình?

SSN là Social Security Number : số an sinh xã hội ! Cái này mấy nước phát triển nó mới có ! Chứ VN có đâu mà đòi :))
CHế độ VN vẫn còn chậm phát triển nên làm gì có lương thất nghiệp mà có SSN

mà cái này tương đương như kiểu mã số thuế của minh ấy :)

SSN là Social Security Number : số an sinh xã hội ! Cái này mấy nước phát triển nó mới có ! Chứ VN có đâu mà đòi :))
CHế độ VN vẫn còn chậm phát triển nên làm gì có lương thất nghiệp mà có SSN

điền ở trong phần Updation infomation dưới dòng password đấy

Mấy pro cho hỏi
Dạo này thấy mọi ng hay nhắc đến SSN, vậy SSN là gì?
Hình như nó có tác dụng để lấy lại acc bị hack
Làm sao để biết số SSN của mình?
Đúng đấy bạn
Khi bị hack mà muốn lấy lại ACC thì hệ thống nó sẽ hỏi bạn số SS# (nếu bạn đã điền). bạn tự điền số do mình tự đặt cho SS# thì khi lưu lại số này sẽ ẩn đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week