Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mình up lên silver lâu rùi nhưng ref của mình thì lại ko up dc ? ai bt tại sao ko nhỉ ? hay là nó đang thực hiện chiến dịch clear acc cheat nên ko cho up nhỉ ? :(

Các bác cho mình hỏi sao tiền lãi nó ko tự động nhảy vào VIP, mà cứ nhảy vào đây bắt mình làm thủ công thế nhỉ ?

Last edited by a moderator:
FH13eWXBKxAAAAAASUVORK5CYII=

Các bác cho mình hỏi sao tiền lãi nó ko tự động nhảy vào VIP, mà cứ nhảy vào đây bắt mình làm thủ công thế nhỉ ?
cậu xem trong phần Bid Repurchase Preference
chinh~ thành 100% thì lai~ hàng ngày tự động mua lai~ thui

mình up lên silver lâu rùi nhưng ref của mình thì lại ko up dc ? ai bt tại sao ko nhỉ ? hay là nó đang thực hiện chiến dịch clear acc cheat nên ko cho up nhỉ ? :(

cái này bị lâu chưa tuần trước mình mơi BN cho ref vẫn up đc chuẩn bị mấy ngày nữa thêm ref up mà tình hình thế này thì xem lại đã

View attachment 12775

cái này chưa thấy lần nào nên ko biết

Các pro cho mìh hỏi ngày xưa có chơi zeek rồi nhưng theo kiểu 2 tháng post ad và 3 tháng để 0% rút hết $ về AP( do Upline bị band ko được hướng dẫn tận tình). Giờ mình định chơi lại thì có vấn đề gì ko? Mình xài USB 3g 3 mạng nhưng chủ yếu xài mạng Viettel

Các pro cho mìh hỏi ngày xưa có chơi zeek rồi nhưng theo kiểu 2 tháng post ad và 3 tháng để 0% rút hết $ về AP( do Upline bị band ko được hướng dẫn tận tình). Giờ mình định chơi lại thì có vấn đề gì ko? Mình xài USB 3g 3 mạng nhưng chủ yếu xài mạng Viettel

tất nhiên là được rồi. Để chắc ăn thì vào acc cũ change hết info cũ đi

Nhưng mà nếu trễ hay sớm 1-2 ngày thì có làm sao không nhỉ, acc cũ mình payza nó thu lung tung lắm, lúc thì 30 ngày lúc thì 29 ngày
xem ngày up trong mục update info đó. có 2 dòng. dòng trên là ngày reg nick còn dòng dưới là ngày up silver. dựa vào đó mà up thôi :m070:

Nhưng mà nếu trễ hay sớm 1-2 ngày thì có làm sao không nhỉ, acc cũ mình payza nó thu lung tung lắm, lúc thì 30 ngày lúc thì 29 ngày

ko ảnh hưởng gì, dù bạn đóng sớm hay trễ thì tháng sau nó vẫn tính đúng ngày đấy thôi

Các pro cho mình hỏi sao hôm nay acc mình đã up sliver post add 4 lần cách nhau khoảng 2h 1 post nhưng sao đồng hộ đếm ngược của nó cứ reset về 24h đếm ngược sau mỗi lần post add vậy. Trước thì 1 ngày "sau 24h của nó" chỉ post 1 lần nên không để ý nay để ý thấy kỳ kỳ mòn các ACE nào biết tư vấn giúp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week