Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sao tớ vẫn chưa đc zeek pay ngày 2/7 nhỉ
Có ai bị vậy ko
Thì đã có ai từ vần S trở đi được nó paid đâu. Mình vần Y chờ dài cổ đây này

Mà sáng này nó đã thu lại số $ đúp, chắc sẽ sớm paid thôi

Tình hình là 1 ref của mình vừa up silver ,PZ đã trừ tiền nhưng ko lên silver.Đêm nay lại phải canh support rồi.Mọi người ai hôm nay đc chuyển vip,up lên có giống ref của mình ko nhỉ,vào báo danh nhé.

Chào cậu, sau khi ấn pay, PZ load 10s, nếu hiện ra trang chủ Zeek với bảng 3 username, thì đã thành công, còn nếu hiện ra dòng thông báo Waiting on Alertpay........ thì cậu đừng tắt trình duyệt vội, cứ để đó 5 đến 8 phút là nó tự update , và thành công, nếu tắt ngay trình duyệt coi như ngắt kết nối, -> upgrade thất bại, hiện vào thời gian này rất phổ biến lỗi này, cần chú ý, cần thì teamview up hộ ref cho an toàn cậu ah, 10$ ko phải nhỏ, hơn nữa bị tâm lý ngay từ đầu dẫn đến chán :D

korokke cho mình hỏi ké phát:

Mình có đứa bạn ở Na Uy, nó có chơi 1 acc sắp xong 2 tháng, nhưng mấy vụ gần đây của Zeek khiến nó chán và muốn nghỉ. Acc của mình đang chơi cũng sắp hết VIP + với tình hình hiện tại Zeek không cho đăng ký acc mới.

Vậy sau khi chơi xong acc hiện tại mình có thể mua acc của đứa bạn để chơi trên máy mình không ? Có bị Zeek cho là cheat không ?

Thì đã có ai từ vần S trở đi được nó paid đâu. Mình vần Y chờ dài cổ đây này

Mà sáng này nó đã thu lại số $ đúp, chắc sẽ sớm paid thôi

vần SA được mấy tk được pay thì đều dis lại hết rồi, cậu yên tâm, tuần sau những tk nào chưa đựoc pay đợt này sẽ được pay đầu tiên,rút qua PZ sẽ pay đúng hẹn vì giữa PZ và Zeek quan hệ rất tốt, không như Zeek và STP

korokke cho mình hỏi ké phát:

Mình có đứa bạn ở Na Uy, nó có chơi 1 acc sắp xong 2 tháng, nhưng mấy vụ gần đây của Zeek khiến nó chán và muốn nghỉ. Acc của mình đang chơi cũng sắp hết VIP + với tình hình hiện tại Zeek không cho đăng ký acc mới.

Vậy sau khi chơi xong acc hiện tại mình có thể mua acc của đứa bạn để chơi trên máy mình không ? Có bị Zeek cho là cheat không ?

reset modem,clear cookie là đc,bác mua acc hay tạo acc mới thì cũng clear cookie thôi

Chào cậu, sau khi ấn pay, PZ load 10s, nếu hiện ra trang chủ Zeek với bảng 3 username, thì đã thành công, còn nếu hiện ra dòng thông báo Waiting on Alertpay........ thì cậu đừng tắt trình duyệt vội, cứ để đó 5 đến 8 phút là nó tự update , và thành công, nếu tắt ngay trình duyệt coi như ngắt kết nối, -> upgrade thất bại, hiện vào thời gian này rất phổ biến lỗi này, cần chú ý, cần thì teamview up hộ ref cho an toàn cậu ah, 10$ ko phải nhỏ, hơn nữa bị tâm lý ngay từ đầu dẫn đến chán :D

Tại tớ cũng nghĩ vẫn up như thường mà,ko ngờ lại dính lỗi này,mà giờ support liệu zeek nó có giải quyết cho mình ko nhỉ.

Tại tớ cũng nghĩ vẫn up như thường mà,ko ngờ lại dính lỗi này,mà giờ support liệu zeek nó có giải quyết cho mình ko nhỉ.
Gửi ticket hoặc dùng live chat xem. Chắc sẽ giải quyết thôi

:binhsua06: lo tích trữ acc zeek bán cho newbie nào..........sắp hốt dc 1 mớ rùi đây:binhsua16:

zeek giờ lại vô đối hay sao vậy ta :binhsua15:

tình hình bảo mật Zeek ra làm sao rùi
Acc đã bị scan đang tính nạp $ vào mà sợ quá à =.=

cho mình hõi nếu bị zeek nó banned thì nó báo lỗi j` vậy .có đăng nhập dc ko
nếu login ko được mà nó gữi pas về mail thì acc đã cậu đã ra đi. Còn login ko dc và ko có mail thì tập xác định đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week