Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Từ trứoc giờ vẫn thế, gõ sai thì hiện lên thế chứ có vấn đề j đâu,

hôm trước em gõ s!i thì nó hiện ra trang báo username hoặc password không đúng hoặc acc đã bị lock mà bác
P/S: Em cũng bị giống bác Thi7

Thế bây giờ ko đăng ký được nữa hả bầ kon ơi ! BUồn nhỉ đang định đăng ký 1 cái

Oke thanks bạn ! CHứ nó mà đóng cửa thì hết chỗ ăn uống all :))

Giúp mình với, mình vào phần Bid give manager thi không thấy customer nào, làm ntn để give bid được đây :(

đợi đến mai mốt đi nó sẽ tự cộng cho bạn thôi.

Bác nào cho hỏi rút tiền vào thứ mấy thì nó về sớm nhỉ.

Rút T7, CN thì 16 ngày
Rút T5 thì 21 ngày

Không biết còn thứ nào mà ít hơn nữa không

Bác nào cho hỏi rút tiền vào thứ mấy thì nó về sớm nhỉ.

Rút T7, CN thì 16 ngày
Rút T5 thì 21 ngày

Không biết còn thứ nào mà ít hơn nữa không

rút ngày CN thì chính xác là 14 + 1 gì là ngày kết sổ 1 chu kì hoa hồng tuần cũa nó. Còn sớm sớm hơn thì căn cứ theo số ngày cách ngày CN + vào

Hôm nay 6/7 (EST) Zeek Rewards đã có một số thông báo mới, mình xinh dịch một vài ý chính (Dịch bằng Google Translate)

Hiện tại mọi thứ vẫn ổn.

+ Về các tài khoản được trả tiền 2 lần, Zeek khuyên chúng ta nên để nguyên số tiền đó, không tẩu tán hoặc refund lại cho Zeek. Zeek sẽ tự lấy. (Cái này mình không rõ có chắc như vậy không ? Bạn nào giỏi tiếng Anh vui lòng dịch sát nghĩa giúp mình)

+ Dan Olivares lập trình viên trưởng của Zeek Rewards đã dành nhiều ngày để sửa lỗi, cải tiến bảo mật trang web. Zeek khuyến cáo các tài khoản sử dụng mật khẩu dễ đoán như 123456, mật khẩu trùng với username hãy ngay lập tức đổi password

+ Zeek cũng đang cố khôi phục lại hình thức thanh toán qua nxPay trong vài ngày tới

Cuối cùng Zeek chúc chúng ta cuối tuần vui vẻ

Toàn văn tiếng Anh các bạn có thể xem ở đây: http://zeekrewardsnews.com/2012/07/pre-weekend-update/

OMG . công lao chờ đợi của ta. cuối cùng có 1 cái acc 30$ vần T cũng đã về với khổ chủ :binhsua07:

OMG . công lao chờ đợi của ta. cuối cùng có 1 cái acc 30$ vần T cũng đã về với khổ chủ
chúc mừng bác em cũng mới nhận hàng !!XXXX

giờ thấy zeek làm gắt nè,bảo mật tốt hơn,thêm cái check ip nữa.ac nào info us post = sock+proxi sẽ thế nào trong vài ngày tới.chắc nó có ý định diệt cheater.2-3 ạc/1 ip thì chết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week