Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Chết đã có nhà nước lo đưa tang rồi ! Bạn không cần phải lo đâu ! Cây ngay ko sợ chết đừng

các bác cho em hỏi tí.em vào phần giver bid thì thấy cái nó báo như thế này.có nghĩ là gì em k hiểu.xin các pro chỉ giáo dùm em cái

cái em khoanh màu đỏ ấy

giờ thấy zeek làm gắt nè,bảo mật tốt hơn,thêm cái check ip nữa.ac nào info us post = sock+proxi sẽ thế nào trong vài ngày tới.chắc nó có ý định diệt cheater.2-3 ạc/1 ip thì chết

2-3 acc/1ip là sao 20 chấm?

các bác cho em hỏi tí.em vào phần giver bid thì thấy cái nó báo như thế này.có nghĩ là gì em k hiểu.xin các pro chỉ giáo dùm em cái

cái em khoanh màu đỏ ấy
đấy là mấy cái customer mới đăng ký hoặc zeek nó mới tự cho.

Trong phần Point Retirement Calendar của zeek. Sao nó trừ point 1 cách vô căn cứ vậy mấy cậu.

Tớ để ý thấy có vài ngày trong danh sách nó trừ point rất cao. Ví dụ: ngày 4/7/2012 tớ mua 50 bid nhưng ngày 4/10/2012 nó trừ của tớ tới 112 bid...vậy nghĩa là sao ta?

Tớ thấy trong danh sách có tới vài ngày như vậy... bro nào biết chỉ giáo dùm nha...

rút ngày CN thì chính xác là 14 + 1 gì là ngày kết sổ 1 chu kì hoa hồng tuần cũa nó. Còn sớm sớm hơn thì căn cứ theo số ngày cách ngày CN + vào

Zeek luôn về theo đợt, và luôn là t2 phải ko bạn?
Chỉ là nếu rút sớm hay muộn (từ t2 đến CN trong tuần) thì chờ lâu hay mau thôi, chứ luôn về ngày t2 phải ko?
trước h mình toàn rút t7 nên chưa biết mấy ngày khác thế nào!

Zeek luôn về theo đợt, và luôn là t2 phải ko bạn?
Chỉ là nếu rút sớm hay muộn (từ t2 đến CN trong tuần) thì chờ lâu hay mau thôi, chứ luôn về ngày t2 phải ko?
trước h mình toàn rút t7 nên chưa biết mấy ngày khác thế nào!
thứ 2 hoặc thứ 3 tùy theo thằng admin nó quyết định cậu à
còn nếu suôn sẻ thì cứ thứ 2 giờ bên nó là có liền à

nếu mình có nhìu ref thì bao nhiu % từ ref vậy mấy bác :binhsua07:

Trong phần Point Retirement Calendar của zeek. Sao nó trừ point 1 cách vô căn cứ vậy mấy cậu.

Tớ để ý thấy có vài ngày trong danh sách nó trừ point rất cao. Ví dụ: ngày 4/7/2012 tớ mua 50 bid nhưng ngày 4/10/2012 nó trừ của tớ tới 112 bid...vậy nghĩa là sao ta?

Tớ thấy trong danh sách có tới vài ngày như vậy... bro nào biết chỉ giáo dùm nha...
sao lại vô căn cứ ngày 10 tháng 4 112 víp của cậu đã sống đủ 90 ngày thì die chứ sao nữa

Các pro cho mình hỏi : Sáng mình log in acc . Vào phần update info thì thấy email bị change thành 1 cái mail khác. Tưởng bị hack nên đã change lại hết info và mail . 3 tiếng sau log in acc lại thì vẫn thấy cái mail đó . info cc thì vẫn còn y nguyên chỉ có cái mail đó là bị thay lại. Hix hiện tượng này là sao . Pro nào giúp em cái =.= . Pc hoàn toàn sạch sẽ .

các bạn cho mình hỏi, hiện nay zeek nó ko tự động chia lãi lun cho mình nên mình phải vào Give Bid để give bid nhận VIP, minh chỉ có 2 customer, 1 cus thì đã give đủ 100 bids nên nó ko cho give nữa, còn 1 cus thì nó ko cho Give lun, ko bít giờ làm sao để nhận vip :(

các bạn cho mình hỏi, hiện nay zeek nó ko tự động chia lãi lun cho mình nên mình phải vào Give Bid để give bid nhận VIP, minh chỉ có 2 customer, 1 cus thì đã give đủ 100 bids nên nó ko cho give nữa, còn 1 cus thì nó ko cho Give lun, ko bít giờ làm sao để nhận vip :(

fake ip ( như khi vào fb),gõ vào link username.zeekler.com, chọn free ấy, lấy tên hay email nước ngoài, email ảo cũng được, khi reg xong( hiện tại) nó báo lỗi với hàng chữ màu đỏ, thì vẫn ok, chứ ko bị hỏng đâu, đừng reg lại,

Zeek hiện tại đã cho reg nick mới với tự động cộng VIP lại chưa nhỉ ?

Định nuôi VIP lâu dài mà tình hình scan nhiều quá :(

chán nhất bị như thế này.nó không tự động cộng vip mà phải mua thủ công.chán vãi.nhưng thôi để thế 1 ngấyu là nó tự cộng thôi à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week