Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Đừng hỏi tại sao nó thích thì nó lấy ! Của nó ai cấm được nó chứ ! :binhsua172:

đừng hỏi tại sao nó thích thì nó lấy ! Của nó ai cấm được nó chứ ! :binhsua172:

tiền trong tk pz của mình chứ của nó đâu!!!

thêm tấm hình minh họa!!!!

Last edited by a moderator:
Đủ 2 tháng nó sẽ tự động đưa point lên vip hay sao vậy mấy bác :binhsua160:Sau 60 ngày thì bao lâu sau nó mới cập nhật vip :binhsua163:

Đủ 2 tháng nó sẽ tự động đưa point lên vip hay sao vậy mấy bác :binhsua160:Sau 60 ngày thì bao lâu sau nó mới cập nhật vip :binhsua163:

đủ ngày là tự động nó đưa point qua Vip cho bác thôi

có pro nào giúp mình với.mình chơi zeeek hnay vừa tròn 60 ngày thế mà sáng này vào nâng cấp thì đến bước đang nhập pz thì nó báo như hình thế này.ai biết tại sao không xin hãy chỉ dùm em với.em cảm ơn nhìu lắm
View attachment 13327
nó báo có dòng chữ Your session has expired. Please try again. như thế là thế nào vậy các bạn.
trc mình dc người bạn gt chơi chứ chưa bít đến form ta.hnay hỏi thằng bạn thì nó chỉ vào đây kêu cứu.mong các bạn chỉ dùm mình cái.vì mình là new nên còn gà lắm
Phiên đăng nhập của bạn đã hết hạn, vui lòng thử lại.

Bạn reset modem, và sử dụng trình duyệt khác xem sao.

Ai cho mình hỏi khi up silver thì có lên silver ngay không ? Hay là chỉ send tiền cho Zeek rồi chờ Zeek vào kiểm tra acc đưa mình lên silver ?

Nên up silver trước hay sau khi đủ 60 ngày ?

Ai cho mình hỏi khi up silver thì có lên silver ngay không ? Hay là chỉ send tiền cho Zeek rồi chờ Zeek vào kiểm tra acc đưa mình lên silver ?

Nên up silver trước hay sau khi đủ 60 ngày ?
Lên liền lun C. Khi point vừa nhảy lên Vip thì up liền là ok

máy bác bị loằn j thế. vào bt mà

[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]cho hoi tao acc zeek no de vay la sao???? vay la tao ko dc ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week