Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
có pro nào giúp mình với.mình chơi zeeek hnay vừa tròn 60 ngày thế mà sáng này vào nâng cấp thì đến bước đang nhập pz thì nó báo như hình thế này.ai biết tại sao không xin hãy chỉ dùm em với.em cảm ơn nhìu lắm
View attachment 13327
nó báo có dòng chữ Your session has expired. Please try again. như thế là thế nào vậy các bạn.
trc mình dc người bạn gt chơi chứ chưa bít đến form ta.hnay hỏi thằng bạn thì nó chỉ vào đây kêu cứu.mong các bạn chỉ dùm mình cái.vì mình là new nên còn gà lắm
Gõ sai pass hoặc mail ,làm lại đi bạn :)

Gõ sai pass hoặc mail ,làm lại đi bạn :)
cảm ơn bạn nhưng k phải sai pass hay mail vì mình cẩn thận thử đăng nhập pz trc sau đó copy mail và pass dán vào mà.nên sai mail và pass thì k phải.có ai bít lỗi này hay ai từng gặp k.chỉ dùm em với

nhấp vào quên pass cho nó send lại pass rồi vào mail lấy! :binhsua163:
k phải sai pass mà cũng k sai mail mới khổ chứ.vì em vào trực tiếp trang pz thì nó login bình thường à.nhưng vào nâng cấp đến đoạn đang nhập pz nó lại báo thế mới khổ em chứ

cả đêm hôm qua ko vào đc Zeek sang nay dậy post đc ads rồi. :m131:

có pro nào giúp mình với.mình chơi zeeek hnay vừa tròn 60 ngày thế mà sáng này vào nâng cấp thì đến bước đang nhập pz thì nó báo như hình thế này.ai biết tại sao không xin hãy chỉ dùm em với.em cảm ơn nhìu lắm
View attachment 13327
nó báo có dòng chữ Your session has expired. Please try again. như thế là thế nào vậy các bạn.
trc mình dc người bạn gt chơi chứ chưa bít đến form ta.hnay hỏi thằng bạn thì nó chỉ vào đây kêu cứu.mong các bạn chỉ dùm mình cái.vì mình là new nên còn gà lắm

Cậu làm cốc cafe xong làm lại là được, không có vấn đề gì đâu, chỉ là lỗi nhỏ của PZ thôi, ngày trước hay gặp hơn, giờ bớt rồi

các pro ơi cho hỏi thăm 1 chút nha, mình muốn gởi mail spo zeek vụ paid hôm 2.7 vừa rồi, acc của mình chưa được paid mà nó cũng refun lại, vậy mình gởi mail spu ở phần nào vậy các pro!!! thank!!!

các pro ơi cho hỏi thăm 1 chút nha, mình muốn gởi mail spo zeek vụ paid hôm 2.7 vừa rồi, acc của mình chưa được paid mà nó cũng refun lại, vậy mình gởi mail spu ở phần nào vậy các pro!!! thank!!!

:m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146: Em cũng thế . nghe nói chuẩn bị tuần này nó pay bù :binhsua172::binhsua172:

View attachment 13327
có ai pít chỉ dùm em với nào

Là sao cậu, không hiểu ý cậu lắm. >10$ thì tất nhiên là nó sẽ trừ payza rồi. Mình đang muốn hỏi nếu có <10$ thì nó có trừ ở subsciption không ( trong sups đã có sẵn 10$)
ko tự mình phải thành toán còn ở payza mới tự động :D

:m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146: Em cũng thế . Nghe nói chuẩn bị tuần này nó pay bù :binhsua172::binhsua172:

ghét ở chổ. Chẳng những nó chưa paid mà xiềng trong tk của mình nó tự nhiên lấy là sao!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week