Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mình reg và gặp toàn lỗi này nhưng thực ra nick vẫn reg đc vẫn ra acc, nhưng vì tưởng không đc nên lỡ reg 1 lúc 6-7 cái , liệu có bị cho là cheat không nhỷ ,nếu như chỷ chơi 1 cái thôi

đang vào bình thường. vừa post ads xong nhé

kì ta, mình mới vào bằng wifi ipad thì vào đc, nhưng chưa post đc ads vì trên classifieldgiant ko cho chọn Online Aution >< nên out ra onl máy
Giờ thì máy vào ko đc, báo trang web ko tồn tại kiểm tra mạng.....v..v. ><

1. Cho mình hỏi nếu như mình để số tiền trong payza <10$ thì tới tháng zeek sẽ tự động trừ trong Subscription chứ ?
2. tại sao trong Sponsorship Report của mình, mục email và phone của ref đều bị đổi thành N/A hết?
3. Mình có 1 ref không thể login vào tài khoản, nó cứ báo sai pass mặc dù chắc chắn là pass đúng. nhấn forgot pass thì zeek báo error. mình đã check lại nhưng vì toàn bộ email đã đổi thành N/A hết nên không thể biết tài khoản của ref đó có bị scan không nữa. trường hợp này có ai biết phải làm sao không?
Kỳ vậy trời. không ai thèm trả lời giúp hết

để lớn 10$ cũng ko sao nó vẫn lấy ở payza :D
Là sao cậu, không hiểu ý cậu lắm. >10$ thì tất nhiên là nó sẽ trừ payza rồi. Mình đang muốn hỏi nếu có <10$ thì nó có trừ ở subsciption không ( trong sups đã có sẵn 10$)

Sao zeek vào mãi không được ,vào post cái còn đi ngủ :binhsua28::binhsua28:

ặc. vào bt nãy giờ. có bị j đâu. sao thấy nhiều người bảo ko vào dc nhỉ. các bác restart modem + xóa cookie rồi try again xem :)

Là sao cậu, không hiểu ý cậu lắm. >10$ thì tất nhiên là nó sẽ trừ payza rồi. Mình đang muốn hỏi nếu có <10$ thì nó có trừ ở subsciption không ( trong sups đã có sẵn 10$)

bây giờ để 10$ trong subsciption . rùi đến kì hạn phải úp thì , vào pay bằng tay thôi

giúp đỡ về zeek

có pro nào giúp mình với.mình chơi zeeek hnay vừa tròn 60 ngày thế mà sáng này vào nâng cấp thì đến bước đang nhập pz thì nó báo như hình thế này.ai biết tại sao không xin hãy chỉ dùm em với.em cảm ơn nhìu lắm
nó báo có dòng chữ Your session has expired. Please try again. như thế là thế nào vậy các bạn.
trc mình dc người bạn gt chơi chứ chưa bít đến form ta.hnay hỏi thằng bạn thì nó chỉ vào đây kêu cứu.mong các bạn chỉ dùm mình cái.vì mình là new nên còn gà lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week