Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
các bác cho e hỏi chút là e đăng kí zeek từ tháng 5 nhưng k post ad, gần đây mới bắt đầu pốt.
1. Vậy sau 2 tháng nó vẫn up lên VIP cho e phải k?
2. Sau khi up lên VIP thì số VIP của e còn lại là số points hiện tại trừ đi 100points nó cho ban đầu, như vậy là rất ít, rơi vào tầm khoảng 30-50VIP mà thôi. Vậy e phải chơi như thế nào cho hiệu quả?
Mong mọi người cho vài lời khuyên!

các bác cho e hỏi chút là e đăng kí zeek từ tháng 5 nhưng k post ad, gần đây mới bắt đầu pốt.
2. Sau khi up lên VIP thì số VIP của e còn lại là số points hiện tại trừ đi 100points nó cho ban đầu, như vậy là rất ít, rơi vào tầm khoảng 30-50VIP mà thôi. Vậy e phải chơi như thế nào cho hiệu quả?
bò acc đó mua acc khác đi cậu! thân:binhsua33:

bò acc đó mua acc khác đi cậu! thân:binhsua33:

Không có cách nào để chiến hả bác? Nếu số VIP đạt trên 100 thì vẫn chơi được chứ bác, để xem hết 2 tháng nó up cho e xem được trên 100 VIP k, nếu được thì e sẽ tiếp tục chơi, còn nếu k đạt được 100VIP thì sẽ bỏ acc đó và mua acc vậy :( hic,

bỏ acc đó đi em ơi!!! chơi lại acc mới sao 2 tháng chắc chắn nếu post đầy đủ e có > 130 vip, còn acc đó em nuôi thêm 3 tháng nữa cũng chưa được 100 vip, mà mỗi tháng tốn 10$ up nữa!!!! thích thì làm ref chị nhé!!!!!!!!!

các bác cho hỏi, mình đăng ký Zeek tới bước cuối cùng thì bị lỗi,cho nên chỉnh đi chỉnh lại thành ra 3 acc trên 1 máy 1IP luôn :binhsua29: tưởng không đăng ký được ai dè nó gửi mail đầy đủ, giờ mình chỉ dùng 1 trong 3 acc đó thôi được không hay phải làm sao :binhsua32:

các bác cho hỏi, mình đăng ký Zeek tới bước cuối cùng thì bị lỗi,cho nên chỉnh đi chỉnh lại thành ra 3 acc trên 1 máy 1IP luôn :binhsua29: tưởng không đăng ký được ai dè nó gửi mail đầy đủ, giờ mình chỉ dùng 1 trong 3 acc đó thôi được không hay phải làm sao :binhsua32:
Thời gian này rất nhiều người gặp phải trường hợp này, chỉ sử dụng 1 acc thôi nhé! :|

gần đây mình thấy việc up sliver hay bị lỗi nên mình định up bằng cash balance, theo hướng dẫn : http://vinammos.com/?page_id=179
mình có thắc mắc là giả dụ ngày 20/7 mình sẽ bị hết hạn sliver,mình sẽ làm theo cái hướng dẫn trên - trả phí vào ngày 18/7 ( trước 2 ngày cho nó an toàn ) thì câu hỏi ở đây là:
đến ngày 20/8 mình sẽ hết hạn hay là 18/8 hết hạn?

gần đây mình thấy việc up sliver hay bị lỗi nên mình định up bằng cash balance, theo hướng dẫn : http://vinammos.com/?page_id=179
mình có thắc mắc là giả dụ ngày 20/7 mình sẽ bị hết hạn sliver,mình sẽ làm theo cái hướng dẫn trên - trả phí vào ngày 18/7 ( trước 2 ngày cho nó an toàn ) thì câu hỏi ở đây là:
đến ngày 20/8 mình sẽ hết hạn hay là 18/8 hết hạn?

ngày 20/08 bạn sẽ hết hạn.

Sài 1 thôi thì ok đó C

pr0 nào có file excel ko shar cho e với !:binhsua23:

Last edited by a moderator:
Mình chuẩn bị lên vip đang tính được lên vip có lẽ sẽ đầu tư 500$ vào . Mình dep 500$ vào upline của mình có được nhiều ko nhỉ ?

Mình chuẩn bị lên vip đang tính được lên vip có lẽ sẽ đầu tư 500$ vào . Mình dep 500$ vào upline của mình có được nhiều ko nhỉ ?

ui uplink ông này sướng quá ta.tui mà là uplink của ông này thì sướng quá.bạn mà dep 500$ up link của bạn ít nhất dc 25$ còn nhìu thì dc 50$ bạn à.có ba cấp đó cấp 1 là 5% cấp 2 là 7% cấp 3 là 10%.hehe

Các bác cho mình hỏi phát, trong zeek thì bao nhiêu vip thì phải up member nhỉ ?
100 vip -> silver
1000 vip -> gold
4000 vip -> diamon
Bạn mình nó nói vậy , ki biết đúng ko nhỉ :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week