Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi tí, phần bid give manager mấy customer trong list của em nó bị mờ đi rồi, ko give bid được nữa trong khi vẫn còn 1 point dư chưa give đc, giờ làm sao để give bid tiếp đc

Các bác cho em hỏi tí, phần bid give manager mấy customer trong list của em nó bị mờ đi rồi, ko give bid được nữa trong khi vẫn còn 1 point dư chưa give đc, giờ làm sao để give bid tiếp đc

kệ bà nó cậu ơi. đâu vào đó hết :binhsua25:

cái này k sao đâu bạn à.cứ để thế nó tự động công và thôi.nhưng hơi chậm tí.nếu nóng ruột thì face ip làm cái coutomer khác là dc thôi mà

Các bác cho mình hỏi phát, trong zeek thì bao nhiêu vip thì phải up member nhỉ ?
100 vip -> silver
1000 vip -> gold
4000 vip -> diamon
Bạn mình nó nói vậy , ki biết đúng ko nhỉ :-?

cấp thành viên dù là silver thì không có giới hạn số VIP trong tài khoản bác nhé
còn 1k 5k và 10k chỉ là số VIP tối đa có thể mua 1 lần

cho mình hỏi sao hwa mình post ads nhưng hnay k thấy điểm.đóa là chiện bt hay lạ zj.mình mới chơi nén ít đá nhé :binhsua53:

cho mình hỏi sao hwa mình post ads nhưng hnay k thấy điểm.đóa là chiện bt hay lạ zj.mình mới chơi nén ít đá nhé :binhsua53:

ytam đi tối vào ktra có point liền mak cứ post ad đều vào nghen :m131:

Last edited by a moderator:
ai trả lời dùm mình cái

đó là việc bình thường đôi khi ngày sau nó lại + dúp cho bạn nếu bạn là free member.

nếu bạn đang là silver, vào Bids Manager dưới mục Post Ads để xem có vướng bids trong đó ko, give cho customer để được nhận lại 100%, nếu bạn chưa có customer vậy cũng đừng lo lắng 1 2 ngày sau Zeek sẽ tự động chuyển bids sang vip cho bạn.

thân.

Pro vào giải quyết nè! :binhsua166:

thông thường hết 24h nó mới cộng.nhưng chuyện zeek cộng chậm là bình thường mà bạn.có khi mấy ngày nó k cộng nhưng sau nó cũng cộng đủ cho bạn à.cái này khôg có gì phải lo cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week