Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tớ định nhập mã số của credit card nhưng tớ không có credit card (chỉ có ATM) vậy nhập đại số nào đó rồi ghi nhớ số đó được ko ?

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Tớ định nhập mã số của credit card nhưng tớ không có credit card (chỉ có ATM) vậy nhập đại số nào đó rồi ghi nhớ số đó được ko ?
Mất pass là mất hết chứ nhập nhiết ji nữa ???? số SS# còn chưa ăn thua mà credit card làm ji cho mệt :lac::lac:

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
nghe đồn các acc zeek bị reset về mail gốc hết rồi. hình như cũng ko hack dc nữa rồi. ko biết sao nữa. bảo mật vẫn thấy kém quá.

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
bà con cho hỏi cái là trong phần "bid give manager" mục "current bid advance" mỗi ngày nó giảm từ từ, nếu mà thành 0 thì nhưa thế nào ? số VIP sẽ ko tăng nữa à ? vì khi nó giảm đồng thời số VIP cũng tăng thêm

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
bà con cho hỏi cái là trong phần "bid give manager" mục "current bid advance" mỗi ngày nó giảm từ từ, nếu mà thành 0 thì nhưa thế nào ? số VIP sẽ ko tăng nữa à ? vì khi nó giảm đồng thời số VIP cũng tăng thêm

ra tiệm net reg thêm 1 acc zeekler ;))

à có pro nào cho mình hỏi chút là pz giờ phải very mới nhận tiền từ zeek à ?

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
Chat with me via Skype
trong giao diện chính có dòng này ''Since 6/20/2012 11:35:07 PM, There have been 52 visitors to your Zeek Rewards Home Page!'' là số lượt mình truy cập hay lượt hacker viếng thăm vậy ...acc nghèo lắm . :> :> :> :>

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nghe đồn các acc zeek bị reset về mail gốc hết rồi. hình như cũng ko hack dc nữa rồi. ko biết sao nữa. bảo mật vẫn thấy kém quá.

mình thấy Zeek mấy hôm nay khá ổn mà.

Là sao ? Mình nhập lần đầu thôi nhập xong quay lại thì nó lại hiện ô trống, chẳng thấy báo gì cả ? Nhập lại lần nữa quay lại cũng ô trống ?
Trả lời cậu này mấy lần rồi thì phải mà cứ hỏi hoài:binhsua122:bjo nó có cho điền nữa đâu mà điền:binhsua122:Có SS# hay CC# mà không có original mail thì cũng vô ích:binhsua122:Đặt pass cẩn thận và giữ cái mail gốc cho good vào là được:binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,387
Latest member
Dungdinh111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week