Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
hnay zeek pay hết rồi.tuần này sao zeek pay sớm quá thế nhỉ.mọi lần t3 hay t4 nó còn pay mà

sư thằng zeek:binhsua85:cả 2 đợt paid tuần trước và tuần này đều paid thiếu $ của ta:binhsua85:

các pro ơi, ở trang 1 khi mình login vào zeek, có 2 mục màu đen mới
nó có nói đến vấn đề tranning... ( hình như là chỉ dành cho thành viên Mỹ) đúng ko các bác
:binhsua02:

Sao vip mỗi ngày nó ko tự cộng mà nó bắt mình zô cái Bid give.... để cộng vậy nhĩ :binhsua04:

đợi đến ngày hôm sau đi cậu, nó sẽ cộng cho, hình như nó delay 1ngay thi phai

mong zeek sống khoảng 50 60 năm nữa được
zeek mà sống dc 5 năm nữa là anh em mình mừng lắm rồi chứ 50 gì.nếu dân vn mình đừng có cheat làm đàng hoàng thì có lẽ nó cũng sống dc lâu đóa

các bác cho hỏi, upline của mình lặn rồi không bonus cho mình 10$ để up zeek, giờ mình chưa có tiền, chờ vài ngày nữa mới up có được không, zeek nó đổi ra VIP rồi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

các bác cho hỏi, upline của mình lặn rồi không bonus cho mình 10$ để up zeek, giờ mình chưa có tiền, chờ vài ngày nữa mới up có được không, zeek nó đổi ra VIP rồi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Report thằng Upline đấy ,mua 10PZ về Up :))

úpline khốn nạn thế
cứ tuyển rồi chạy

giờ việc upgrade bằng payza đã trơn tru chưa các bạn?còn chuyện up mà ko lên sliver ko?mai mình up vip hộ đứa bạn,tài khoản payza của nó vừa tròn 10$ ko biết lúc up có vấn đề gì ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week