Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Chào anh chị
Bh e mún chơi cái zeek này ngoài quán nét đk ko ạ
Vì nhà e hko có PC
Liệu có làm sao ko ạ
THấy nhiều topic về thằng này mún chơi quá huhu
AI giúp e với ạ
chơi cũng dc, nhug ngày nào cũng phài pót quảng cáo cho nó mới chia lãi! nen chơi 1 acc duy nhất 1 pc thoi! :binhsua30:

chơi cũng dc, nhug ngày nào cũng phài pót quảng cáo cho nó mới chia lãi! nen chơi 1 acc duy nhất 1 pc thoi! :binhsua30:
lỡ có thằng nào cũng ...ra đó chơi or thằng chủ quán cũng ....liên quan tới zeek thì : vô tình ....Zzzz. Hên xui thật . cái này cũng đau tim.

nge ai nói mà phiêu thế.nó tính 60 ngày nếu dc 1 poin nó cũng chuyển vip chứ đừng nói là 100.làm gì có chuyện 59 ngày còn 1 ngày ngồi chờ.cái này ai nói thế có chịu trách nhiệm về lời mình nói k

bác cho em hỏi luôn thời gian VIP sống chính xác là 90 ngày hay 90 lần nhận lãi vậy bác (90 lần nhận lãi là ngày nào mình quên post ads thì không đc nhận và VIP vẫn sống sao mình nhận hết 90 lần thì thôi)

90 ngày bạn ah tính từ ngày bạn mua VIP ,nếu bạn làm việc đủ 90 ngày thì nhận đủ 90 ngày chia lãi . :) 90 lần nhận lãi thì đã ngon .

hôm nay là hết hạn rồi mà sao của mình chưa chuyển vip nhỉ :(

cái chat now của zeek dạo này làm sao ấy nhỉ. ai thấy vậy ko?

Chat now của Zeek chỉ cho xếp hàng 100 người, nếu quá 100 sẽ tự động ẩn đi, c cố gắng nhanh tay lẹ mắt nhé :)

chơi zeek giờ có muộn ko nhỉ? vốn mình có 100$.......ko có ref liệu có ổn?
chơi gờ k muộn đâu cậu .nếu chưa chơi vào ủng hộ mình vé.mình tuyển reff có topic bên refff đó.bạn chơi ủng hộ vé

Cho mình hỏi phát:

Acc mình request tiền ngày 15/7, 18/7 thì bị xuống acc FREE vậy Zeek có paid tiền cho mình không ?

cho mình hỏi, mình vừa up silver rồi. làm thế nào để biết là up silver thành công vậy mọi người :(

cho mình hỏi, mình vừa up silver rồi. làm thế nào để biết là up silver thành công vậy mọi người :(
vào update ìnormation dòng thứ 3 thấy ngay

Cho mình hỏi phát:

Acc mình request tiền ngày 15/7, 18/7 thì bị xuống acc FREE vậy Zeek có paid tiền cho mình không ?
cái này C nói hk rõ ràng ji hết sao giúp được

mik up silver lan 2 ro thi lam sao de biet up thanh cong vay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week