Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
zeek hom nay chia lai chua cac ban? :binhsua85:
Mới 29 mà chia cái gì !!! EM nó thì đúng ngày thì nó paid có khi thì nó trễ !!! Sáng mai là em nó về thôi !!! Không cần phải lo !!!
Chờ đợi là hạnh phúc !

Thấy các bạn cứ thắc mắc hay quan tâm đến việc Zeek chia lãi quá! Cứ đăng quảng cáo đầy đủ thì đảm bảo là nó chia lãi rồi, chẳng có gì phải lo cả! ;))

mình mới up nên Silver post ad nào vậy mọi người cái Silver PRC Ads hay Zeekler.com Classified & Text Ads vậy mọi người

mình mới up nên Silver post ad nào vậy mọi người cái Silver PRC Ads hay Zeekler.com Classified & Text Ads vậy mọi người
ADS cái nào chẳng đc !!! Có link ref của mình là đc !!!Nhưng UP sliver thì dùng ads của sliver cho nó lành !!!

Hello fine people! Due to some recent challenges a portion of our database has been experiencing processing their payments, we are extending the 2 PRC qualifier an additional 30 days.
Don't forget to subscribe to ZeekRewardsNews for all the latest updates.
this message will disappear in a few seconds.

mới log vô thấy vầy nè

Bạn nào giúp mình cái này nhe!
Hôm nay log vào zeek thì thấy được 50bids nhưng sau nó không chuyển thành vip nhỉ?

Bạn nào giúp mình cái này nhe!
Hôm nay log vào zeek thì thấy được 50bids nhưng sau nó không chuyển thành vip nhỉ?
View attachment 10098
Đấy là số VIP cậu có thể mua được thôi chứ làm gì mà chuyển đc thành VIP hả cậu!

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

S point mổi ngày nó cho không ổn định nhỉ. Là do mình post hay s không biêt
Nếu 2 thành viên cùng đăng ký 1 thời gian, trong 1 ngày thì sẽ được chia lãi mỗi ngày giống nhau, còn cụ thể lãi mỗi ngày trong tháng như thế nào chắc chỉ có zeek mới biết được!

Các bro cho mình hỏi, sao mình không vào đc zeek là sao nhỉ, vào load trang mà nó trắng hết, không có j hiện ra cả...

Các bro cho mình hỏi, sao mình không vào đc zeek là sao nhỉ, vào load trang mà nó trắng hết, không có j hiện ra cả...
Clear cookie lại xem sao cậu! :D Không được thì dùng trình duyệt khác xem, mình vẫn vào bình thường!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week