Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi là mình để 100% thì nó sẽ tự tái đấu tư cho mình hả các bạn,và cho mình hỏi thêm vip và bid khác nhau như thế nào vậy,thanks

cho mình hỏi là mình để 100% thì nó sẽ tự tái đấu tư cho mình hả các bạn,và cho mình hỏi thêm vip và bid khác nhau như thế nào vậy,thanks
Để 100% nghĩa là nó mua VIP cho cậu, để 0% là rút về Cash Available. Còn về bản chất thì VIP và BID là một, không khác nhau gì cả. 1 VIP hay 1 BID = 1$

ai thích nuôi vip thì mặc họ
ai thích rút thì mặc họ
cái bạn đang nhìn thấy nó thể hiện con người chủ nhân :) bởi thế mới có người kiếm bạc cắc và người kiếm núi tiền . Chung quy là mặc họ đi . Tính cách làm nên con người
.:binhsua74:
thì đó cũng là ý kiến của mình thôi, chẳng lẽ mình ko dc cho ra ý kiến ah? còn ai muốn rút thì rút ai muốn nuôi thì nuôi, đó là việc của người ta.

Hôm qua có 1 ref đăng ký, mình nhận được 50 bid, ko biết 50bid này có làm được gì ko các bạn? Thanks

Hôm qua có 1 ref đăng ký, mình nhận được 50 bid, ko biết 50bid này có làm được gì ko các bạn? Thanks
View attachment 10103
50 BID này là điều kiện để cậu được mua VIP thôi, nghĩa là với 50 BID này thì cậu sẽ mua được số VIP tương ứng là 50. Còn nếu ko có số BID này thì cậu sẽ ko mua được VIP.

Khi có customer đăng ký dưới link Zeekler của cậu thì cậu sẽ nhận được mỗi khách hàng 50 BID, đấy là lý do chúng ta phải siêng đăng quảng cáo để kiếm Customer. Nếu Customer mua BID thì chúng ta còn được hưởng 20% nữa cơ.

Tuy nhiên thì nếu chúng ta ko có customer thì zeek vẫn cho chúng ta 1 số customer ảo nên cũng ko quan trọng lắm! Có lẽ tương lai mới cần! ...Còn hiện giờ cứ chơi bình thường là ok rồi!

Upgrade lên silver với VIP: 126.27 Points r h làm gì nữa mọi ng , theo m đọc ở hướng dẫn thì để Buy More Bids with 0% 10 ngày đã đúng k @@

Upgrade lên silver với VIP: 126.27 Points r h làm gì nữa mọi ng , theo m đọc ở hướng dẫn thì để Buy More Bids with 0% 10 ngày đã đúng k @@
Cậu muốn chơi lâu dài thì để 100% nuôi VIP, tham khảo thêm cách chơi trong blog ở sign của mình!

linhdung là con gái à có gì anh hỏi nhóe .kể cả đã hiểu :binhsua95::binhsua95:
Boy zin nhóe! hehe. Có gì thì cậu cứ hỏi thôi! Hỗ trợ hết! Cả ref hay ko ref, nhưng mờ phải tìm hiểu qua trước khi hỏi đó!

50 BID này là điều kiện để cậu được mua VIP thôi, nghĩa là với 50 BID này thì cậu sẽ mua được số VIP tương ứng là 50. Còn nếu ko có số BID này thì cậu sẽ ko mua được VIP.

Khi có customer đăng ký dưới link Zeekler của cậu thì cậu sẽ nhận được mỗi khách hàng 50 BID, đấy là lý do chúng ta phải siêng đăng quảng cáo để kiếm Customer. Nếu Customer mua BID thì chúng ta còn được hưởng 20% nữa cơ.

Tuy nhiên thì nếu chúng ta ko có customer thì zeek vẫn cho chúng ta 1 số customer ảo nên cũng ko quan trọng lắm! Có lẽ tương lai mới cần! ...Còn hiện giờ cứ chơi bình thường là ok rồi!

Cái đấy ko đúng đâu,ta đây đầy customer mà nó có cộng cho 50 bid đâu,ko phải customer có Z ở đầu nhé
Bro nào vào giải đáp dùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week