Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho hỏi....nhà mih có 2 cái cái Lap....đều xài 3G Viettel....mỗi đứa 1 cái....như vậy mỗi đứa 1 acc zeek đc hok....tại xài chung 1 nhà sợ nắm trong vùng phủ sóng nên lo :binhsua80:

Mấy bác cho hỏi....nhà mih có 2 cái cái Lap....đều xài 3G Viettel....mỗi đứa 1 cái....như vậy mỗi đứa 1 acc zeek đc hok....tại xài chung 1 nhà sợ nắm trong vùng phủ sóng nên lo :binhsua80:
1 đưa 1 cái xài tốt! :D

sao em làm 25 ngày mà đc có 46pts vậy nhỉ

Chào bạn, 25 ngày bạn được 46 points là nhiều rồi,đủ 30 ngày bạn được trên 154 điểm là yên tâm sau 30 ngày tiếp tk của bạn trên 230 điểm

Chào bạn, 25 ngày bạn được 46 points là nhiều rồi,đủ 30 ngày bạn được trên 154 điểm là yên tâm sau 30 ngày tiếp tk của bạn trên 230 điểm
Cũng ko biết Zeek nó cộng thế nào chứ mềnh bỏ gần 10 ngày cũng đc 146 point rồi! ;))

Em muốn tạo thêm 1 acc zeek ref cho acc chính nhưng có 1 vài thắc mắc mong các bác chỉ bảo:
---Nếu em dùng IP US và info US thi liệu có ảnh hưởng gì ko?
---Nếu em reg IP US nhưng info VN thì có sao ko?
---Nếu em reg info VN bằng cách reset modem thì có sao ko?Vì mặc dù khi reset modem mình có IP mới nhưng đầu số của nó vẫn giống nhau,em sợ zeek nó phát hiện ra
---2 acc liệu có chung 1 address được ko?Kiểu như lấy tên của anh em trong nhà ấy?Vì em sợ nếu lấy address khác thì có những giấy tờ quan trọng(kiểu như chứng chỉ MLM) nó gửi mình sẽ ko nhận được

Ref của mình mà ít post ad thì có ảnh hưởng đến mình hả mọi người ?
Chẳng ảnh hưởng gì cả, nếu nó siêng post rồi sau này nâng cấp thì mình được hưởng thêm % từ nó thôi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week