Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
hehe sau khi dep 100$ vốn. sau 3 tháng mình chơi thì giờ dc 600 VIP rồi. mai đặt lệnh 0 % cho đủ vốn rồi with thôi. đang tập trung bên JSS. mấy thằng này ngon thì trong time gần. nên tranh thủ invest thôi. phấn đấu bên JSS lên 60 pos rồi cũng with vốn về :X

Mình chơi free 2 thnags đc 135vip rồi đặt 0% hết 1 tháng
sau đấy mình mới có ý định chiến lâu dài thì ko biết để 100% bh có muộn ko nhỉ?

theo mình thì muộn.....mình cứ chiến đúng phương pháp cua lehongphongvt là tốt nhất!

Mình đăng ký lâu rùi mà ko chơi....h vào lại mới post quảng cáo...như post quảng cáo mỗi ngày khác nhau ,,hay cứ vậy ta post ngày nào cũng như nhau có sao ko

Mình mới up acc lên Silver lần đầu. Nhưng không biết vào đâu thì biết acc của mình là acc Silver hay Free vậy các bạn? (Tiền trong AP đã bị trừ 10$).

Mình mới up acc lên Silver lần đầu. Nhưng không biết vào đâu thì biết acc của mình là acc Silver hay Free vậy các bạn? (Tiền trong AP đã bị trừ 10$).
vào tendangnhap.zeekrewards.com có dòng chữ Welcome From Silver Customer ... là được

Mình đăng ký lâu rùi mà ko chơi....h vào lại mới post quảng cáo...như post quảng cáo mỗi ngày khác nhau ,,hay cứ vậy ta post ngày nào cũng như nhau có sao ko
mỗi ngày 1 cái khác nhe bác.:D

Mình thử post nhiều ngày giống nhau, hay khác nhau cũng đều có point đó bạn. Nhưng nếu làm siêng thì nên post ads khác nhau và nhiều site khác nhau để lượng customer visit hopepage của mình nhiều hơn sau đó khả năng bạn có Customer nhiều hơn.

Mình thử post nhiều ngày giống nhau, hay khác nhau cũng đều có point đó bạn. Nhưng nếu làm siêng thì nên post ads khác nhau và nhiều site khác nhau để lượng customer visit hopepage của mình nhiều hơn sau đó khả năng bạn có Customer nhiều hơn.

thì post cùng 1 cái cũng đc nhưng sợ đến lúc nó ban thôi.tội gì phải post 1 cái giống nhau

thì post cùng 1 cái cũng đc nhưng sợ đến lúc nó ban thôi.tội gì phải post 1 cái giống nhau
Không biết trong rule của nó có cấm post 1 ads trên 1 site trong nhiều ngày không cậu? Nếu không cấm thì chắc nó không ban đâu cậu hỉ.

Không biết trong rule của nó có cấm post 1 ads trên 1 site trong nhiều ngày không cậu? Nếu không cấm thì chắc nó không ban đâu cậu hỉ.

nó ghi hẳn là phải post ads mới mỗi ngày nên phải post ads mới. Còn mình đã chat với support và được biết là các trang surf được chấp nhận chỉ cần tạo 1 ads. Hiện tại số customer visit mỗi ngày của mình khoảng 5-7

Last edited by a moderator:
nó ghi hẳn là phải post ads mới mỗi ngày nên phải post ads mới. Còn mình đã chat với support và được biết là các trang surf được chấp nhận chỉ cần tạo 1 acc. Hiện tại số customer visit mỗi ngày của mình khoảng 5-7
Vậy thì ghê nhỉ! Lâu này customer visit của mình chẳng thấy tăng tẹo nào!

nó ghi hẳn là phải post ads mới mỗi ngày nên phải post ads mới. Còn mình đã chat với support và được biết là các trang surf được chấp nhận chỉ cần tạo 1 acc. Hiện tại số customer visit mỗi ngày của mình khoảng 5-7

Chỉ cần customer visit thôi hả bạn ? không cần phải active mua Bid phải không ?

Hix ko hiểu sao hôm nay chỉ get dc có 1 Point VIP thôi. VIP của mình hiện tại đã gần 600 VIP rồi. cho dù hôm nay có là cuối tuần bên đó cũng đâu đến mức mình chỉ dc 1 VIP. có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko :(

Hix ko hiểu sao hôm nay chỉ get dc có 1 Point VIP thôi. VIP của mình hiện tại đã gần 600 VIP rồi. cho dù hôm nay có là cuối tuần bên đó cũng đâu đến mức mình chỉ dc 1 VIP. có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko :(

của cậu cũng phải đc 6 vip ấy. .ko hiểu.cậu chụp ảnh lên xem

của cậu cũng phải đc 6 vip ấy. .ko hiểu.cậu chụp ảnh lên xem

Đúng rồi bạn. theo như mọi ngày. nếu ngày bình thường từ T2=>T5. thì mình dc khoảng 11 VIP. và cuối tuần thì tầm 5 đến 6 VIP. nhưng hôm nay lại dc có 1 VIP. mình gửi mail support cho tụi Zeek rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week