Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Nó tính 1, tuy nhiên đăng nhiều sẽ giúp bạn tìm được càng nhiều Customer, sẽ có lợi hơn rất nhiều đấy!

đã hiểu thêm hj thanks bạn
à quên mất mình hỏi thêm vấn đề nữa hàng ngày mình post ad thì mình post 1 trang vẫn đc đúng không bạn ( nội dung post thì khác nhau picture upload thì mình vẫn để 1 hình)
còn nhiều thứ vẫn chưa hiểu lắm vì giờ chưa up đc sliver sẽ nhờ bạn và mọi người giải đáp sau nhé

đã hiểu thêm hj thanks bạn
à quên mất mình hỏi thêm vấn đề nữa hàng ngày mình post ad thì mình post 1 trang vẫn đc đúng không bạn ( nội dung post thì khác nhau picture upload thì mình vẫn để 1 hình)
còn nhiều thứ vẫn chưa hiểu lắm vì giờ chưa up đc sliver sẽ nhờ bạn và mọi người giải đáp sau nhé
Post 1 trang cũng ok! Nội dung mỗi ngày 1 cái là đc! Có gì cứ pm sẽ nhiều người giúp mà! :D

Cuối cùng cũng đã xong mai phục nó đúng 1 ngày 1 đêm khỗ vãi, may mà mình ít acc nước ngoài ko chết mất xác. Cái mạng lag làm khổ cái thân, sau đây là thành quả của iem sau gần 24h vật lộn với vốn tiếng anh nghèo nàn để được bằng anh bằng em híc híc :binhsua24:

Uploaded with beancodon

Có chúng nhận rồi khỏi sợ bị Ban nhỉ ?

Chứng nhận liên quan gì đến bị ban nói thế ai không có 5$ là bị ban hết à

Dù gì cũng có cái dễ nói chuyện, vấn đề không phải ở 5$ !

Chứng nhận chỉ có tác dụng cho biết là người đó đã hoàn thành khóa học, đã hiểu về hoạt động của zeek thôi chứ liên quan gì đến ban đâu :))

Có chứng chỉ rồi, đến lúc lỡ tay cheat khỏi cãi là " tại vốn tiếng Anh tôi ko tốt nên ko hiểu hết FAQ và TOS" , khó xin xỏ hơn :)) :))

Chứng nhận chỉ có tác dụng cho biết là người đó đã hoàn thành khóa học, đã hiểu về hoạt động của zeek thôi chứ liên quan gì đến ban đâu :))

Có chứng chỉ rồi, đến lúc lỡ tay cheat khỏi cãi là " tại vốn tiếng Anh tôi ko tốt nên ko hiểu hết FAQ và TOS" , khó xin xỏ hơn :)) :))
Ối trời ơi. sao mà chí lí quá vậy nè. haaaaaaaaaaaaaaaaaaa :binhsua24:(thật là khó đỡ ^^) zeek cũng khó đỡ. ^^

cho mình hỏi cái này là sao? sao nó bid mà mình chả nhận được j, cả $ cả VIP, chả đc cái j cả :binhsua21:

hôm qua mình cũng dính cái Left Over hơn 1$.chả hiểu tại sao.
Có lúc hệ thống nó update chậm nên hơn 1$ cậu!

cho mình hỏi cái này là sao? sao nó bid mà mình chả nhận được j, cả $ cả VIP, chả đc cái j cả :binhsua21:

Đấy là cậu có 1 customer và nó cộng cho cậu 25$, 25$ này được hiểu là số VIP cậu được mua, khi lãi sinh ra mua VIP, thì 25$ này dần dần bị trừ đi nhé!

Làm sao đổi pass trog Zeek nhỉ.
Hôm nay mình đổi pass và ko thể login lại.

Ko có chức năng reset pass!

Làm sao đổi pass trog Zeek nhỉ.
Hôm nay mình đổi pass và ko thể login lại.

Ko có chức năng reset pass!
Chắc cậu đổi chưa thành công rồi! Mật khẩu mới ít hơn 12 ký tự và phải có sự kết hợp của số và chữ cậu nhé! Cậu login lại bằng pass cũ xem thế nào?

Đấy là cậu có 1 customer và nó cộng cho cậu 25$, 25$ này được hiểu là số VIP cậu được mua, khi lãi sinh ra mua VIP, thì 25$ này dần dần bị trừ đi nhé!

là sao? đọc ko hiểu lắm, sao lại trừ dần @@
nó ko cộng thẳng vào luôn cho mình à?
vì mình chả đc 1$ hay 1VIP nào từ việc nó mua 25 bids đấy cả @@

là sao? đọc ko hiểu lắm, sao lại trừ dần @@
nó ko cộng thẳng vào luôn cho mình à?
vì mình chả đc 1$ hay 1VIP nào từ việc nó mua 25 bids đấy cả @@
Túm lại cậu chẳng đc gì từ 25$ này cả, đấy chỉ là điều kiện để cậu mua được VIP thôi, cậu có customer tương ứng với 25$ thì mới mua VIP được nhé! Lãi chia mỗi ngày đc cộng vào mục VIP thì 25$ này cũng bị trừ dần nhé! Nên đừng quá quan tâm quá! Cứ biết nó chia lãi cộng vào VIP hoặc Cash là được rồi! :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week