Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các pro zeek đâu rùi vào iem hỏi cái : Iem chơi free vừa đủ 60 ngày vào ngày hôm qua up silver rồi post zeek như bình thường nhưng chắc chưa update 100% thành ra ko thấy tăng VIP thì phải nhưng sao lại không thấy tiền ở Cash Available: $0.00 mà lại thấy ở Leftover Change: $0.38 ; Cái này mới chơi nên không hiểu ?

Trường hợp thứ 2 này xử lý ra sao : Hình như có người mua hàng dưới link của iem thì phải ? Cách xử lý nó ra sao đây ?

Uploaded with beancodon

Mong được các cao thủ chỉ giáo ! :binhsua25:

Bạn nên để chỗ 100% thành 0% trong 2-3 ngày để nhận cash,
tớ nhớ ko nhầm thì để cho cash lên đến 2.5$ thì để lại 100% :>
Chính xác là Zeek sẽ dùng 2.5 đó để mua cái Co-op, có Co-Op đó thì bạn mới đc + VIPs mỗi ngày sau đó, hình như 1 Co-op thì silver chỉ đc + thêm 50 hay 100 VIPs thì phải.

Nói chung vài ngày đầu bạn để 100% đó xuống 0%, có nghĩa là bạn sẽ nhận đc 0% VIPs và 100% cash

Last edited by a moderator:
Chơi lâu rồi thì phải biết và nắm rõ tềnh hềnh chứ! ;))

tớ để chế độ 95% nên toàn post ads là xong, nó muốn trừ Co-Op ra sao thì nó trừ chứ chả quan tâm =)), cứ 2-3 tháng rút về 1 lần :)), tiền về là đc gòi ko quan tâm đến mấy cái khác =))

thế nÀY là gì thế bà con

Co-op đã bỏ, có thể để 100% ngay để nuôi VIP, đã trả lời beancodon http://mmo4me.com/showthread.php?49472-Nhung-phuong-an-tac-chien-Zeekrewards-hieu-qua-&p=1109212

Cái này thì iem đã hiểu do iem đặt 100% đầu tư nên khi để ra 2,38$ nó tự động mua 2VIP còn lẻ 0.38$ cho vào mục left overchange

Uploaded with beancodon

Nhưng còn cái vụ này thì xử lý ra sao nó bảo iem được Cty bonus 2 VIP vì có khách hàng mà -> (Company Pool Resulted in 2 VIP Points and 1 Customers From the Customer Co-Op. You earned 2 VIP points from Giving Bids To Your New Customers From The Customer Co-Op )
Các pác có thể xem acc của iem giải thích hộ iem với, lẽ ra iem phải được 4VIP chứ nhỉ ? (2$ tử invest 100% + 2$ từ Company Pool Resulted in 2 VIP Points) :binhsua17:

Cái này thì iem đã hiểu do iem đặt 100% đầu tư nên khi để ra 2,38$ nó tự động mua 2VIP còn lẻ 0.38$ cho vào mục left overchange

Uploaded with beancodon

Nhưng còn cái vụ này thì xử lý ra sao nó bảo iem được Cty bonus 2 VIP vì có khách hàng mà -> (Company Pool Resulted in 2 VIP Points and 1 Customers From the Customer Co-Op. You earned 2 VIP points from Giving Bids To Your New Customers From The Customer Co-Op )
Các pác có thể xem acc của iem giải thích hộ iem với, lẽ ra iem phải được 4VIP chứ nhỉ ? (2$ tử invest 100% + 2$ từ Company Pool Resulted in 2 VIP Points) :binhsua17:
Cậu nhầm rồi, 2$ từ Company Pool Resulted in 2 VIP chính là 2 VIP được cộng cho cậu vào mục VIP rồi đó nhé! Chứ không phải là 4 VIP như cậu nghĩ đâu!

ủa vậy coi như không hả pác ? Vì dể 100% invest thì cũng đã có 2$= 2VIP cộng vào rồi mà . Thế nó thông báo thưởng 2VIP bonus mà không cộng nhỉ ? Chẳng hiểu gì cả, chẳng hiểu thông báo xong lại không cộng VIP là sao ? Hay là post ad rồi đặt 100% invest nó tính ra VIP kiểu như vậy ? như thế vô lý quá họ chỉ việc thông báo cho mình ngày hôm nay chia lãi như thế nào là xong thôi mà. Mà hình như có người mua hàng dưới link của mình cũng được chia % mà, vậy tại sao nó chỉ cộng có 1 lần các pác nhỉ ? Pác giải thích kỹ hơn cho iem được ko ?

Tình hình là mình có 1 con dcom 3g của Viettel, định dùng nó reg rùi chiến thêm 1 acc nữa, ko bít có đc ko?

mọi người cho mình hỏi chút từ giờ tới lúc up sliver thì chỉ cần post ad hàng ngày thôi à
với lại bao nhiêu point thì đủ điều kiện để up
sau khi up lên sliver thì có cần thiết phải post ad nữa không
mình không biết chỗ nào request payment
thanks

ủa vậy coi như không hả pác ? Vì dể 100% invest thì cũng đã có 2$= 2VIP cộng vào rồi mà . Thế nó thông báo thưởng 2VIP bonus mà không cộng nhỉ ? Chẳng hiểu gì cả, chẳng hiểu thông báo xong lại không cộng VIP là sao ? Hay là post ad rồi đặt 100% invest nó tính ra VIP kiểu như vậy ? như thế vô lý quá họ chỉ việc thông báo cho mình ngày hôm nay chia lãi như thế nào là xong thôi mà. Mà hình như có người mua hàng dưới link của mình cũng được chia % mà, vậy tại sao nó chỉ cộng có 1 lần các pác nhỉ ? Pác giải thích kỹ hơn cho iem được ko ?
Sao lại như không chứ! Bác được chia lãi cộng VIP 1 lần vào mục VIP là được rồi mà! Ví dụ bác có 300 VIP, lãi 1 ngày trung bình là 1.5% thì bác sẽ nhận được số VIP là: 4.5 VIP. Tuy nhiên để nhận đc 4.5VIP này thì bác phải có Customer, mỗi Customer tương ứng với 25 VIP (cũng có thể coi là điều kiện để bác mua được VIP). Khi bác được cộng 4.5VIP này vào mục VIP thì 25 VIP mà của Customer cũng bị trừ đi. Nó thông báo thưởng đấy chính là cộng vào VIP của bác rồi còn gì nữa!

Họ thông báo 1 lần ở trong Retail Pool Report, 1 lần trong Bid Give Manager Give Free Bids! là khác nhau mà!

Còn Customer mua BID bác được hưởng 20%! Em nói như vậy bác ko hiểu thì có lẽ phải nhờ các pro khác vào tư vấn!

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

mọi người cho mình hỏi chút từ giờ tới lúc up sliver thì chỉ cần post ad hàng ngày thôi à
với lại bao nhiêu point thì đủ điều kiện để up
sau khi up lên sliver thì có cần thiết phải post ad nữa không
mình không biết chỗ nào request payment
thanks
Công việc mỗi ngày chỉ là đăng quảng cáo! Mỗi ngày đăng 1 lần là ok! Công việc đăng quảng cáo là công việc mãi mãi nếu còn muốn thu lợi nhuận từ Zeek, nâng cấp rồi vẫn phải post! Còn muốn rút tiền thì Min pay là 23.5. Cậu vào đây xem hướng dẫn! http://www.vnalertpay.com/2012/04/huong-dan-rut-tien-tu-zeekrewards.html

bạn cho mìnhh hỏi chút post hàng ngày có cần phải chính xác hết 24h không vì nhiều lúc mình bận nhưng log vào thấy còn 13min but không dám post vì sợ chưa hết ngày nó lại không + point còn xong việc thì lại bị thừa mất 1 2h
với lại point là nó công random à bạn vì có ngày mình đc + 2,1 có ngày đc có 0,9

bạn cho mìnhh hỏi chút post hàng ngày có cần phải chính xác hết 24h không vì nhiều lúc mình bận nhưng log vào thấy còn 13min but không dám post vì sợ chưa hết ngày nó lại không + point còn xong việc thì lại bị thừa mất 1 2h
với lại point là nó công random à bạn vì có ngày mình đc + 2,1 có ngày đc có 0,9
Việc đăng quảng cáo mình nói khá nhiều trong mấy topic về Zeek, cậu đăng quảng cáo xong đừng để thời gian chạy hết 24h, nghĩa là còn khoảng 20 phút đến 30 phút nữa hết thời gian là cậu cứ đăng!

Trường hợp hết giờ thì sao? Vì hệ thống Zeek nó chia lãi vào khoảng 3 - 4h sáng VN nên cậu cứ đăng quảng cáo buổi tối là ok rồi!

Việc chia lãi là ko cố định mỗi ngày, có thể dao động từ 1 - 3%. thứ 7 - chủ nhật - thứ 2 lãi thấp hơn các ngày khác vì đó là ngày cuối tuần bên Mỹ, người tham gia đấu giá ít nên nó cũng chia lãi ít hơn!

Một ngày đăng 3 cái cũng được. Mình toàn ngày 2 shot cho nó chắc :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week