Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
sao không vào đc zeek ta ? có ai vào đc ko ?

Có lúc hệ thống nó update chậm nên hơn 1$ cậu!

Đấy là cậu có 1 customer và nó cộng cho cậu 25$, 25$ này được hiểu là số VIP cậu được mua, khi lãi sinh ra mua VIP, thì 25$ này dần dần bị trừ đi nhé!

vào phần nào để coi vip ...cũng như thông tin acc của mình ta..,,:binhsua24:

vào phần nào để coi vip ...cũng như thông tin acc của mình ta..,,:binhsua24:
Retail Points Pool Report nha bác! :D Em tưởng ngày nào bác cũng phải vào chứ! Thông tin acc bác vào Update Personal Information. Cái nào bác cũng nên ghé qua 1 chút cho biết :))

xì pam 1 phát cho lên 20 posts để thanks đc cái coi, đừng nói mod bít nhé, kẻo ăn ban thì khổ :binhsua21:
sặc, 20 posts cũng chưa thanks người khác đc hả :binhsua24:
chết bà rùi @@

Tềnh hềnh vào đc chưa bác! Bác ăn ở thế nào Zeek lại chặn IP rồi haha :binhsua01:

như mình đăng ký ngày 8/3 tới h là 2 tháng rùi...mà mình ngày rãnh ngày ko nên mới có đựoc 5.99 ponits à...h mình post dựt chọt như vậy đến khi đủ 200 points có bị vấn đề gì không

như mình đăng ký ngày 8/3 tới h là 2 tháng rùi...mà mình ngày rãnh ngày ko nên mới có đựoc 5.99 ponits à...h mình post dựt chọt như vậy đến khi đủ 200 points có bị vấn đề gì không
Ko đc cậu! Cậu bỏ acc đó thôi! Cứ đúng 2 tháng (60 ngày) dù được bao nhiêu point nó cũng chuyển thành VIP, Cậu ko tìm hiểu kỹ rồi!

Ko đc cậu! Cậu bỏ acc đó thôi! Cứ đúng 2 tháng (60 ngày) dù được bao nhiêu point nó cũng chuyển thành VIP, Cậu ko tìm hiểu kỹ rồi!

vậy h...1 mấy tính 1 modern...đăng ký 2, 3 acc được ko....:binhsua18:

Nguy hiểm lắm cậu! :D Chẳng biết nó ban thì chết! ;))

Thanked 1 Time in 1 Post --> cậu thanks rồi mà! Chẳng lẽ ko thấy!

vậy thì sao dám đăng ký cái acc thứ 2 đây ta..có tuyển ref bouns ko cho theo phát

"thanked" nghĩa là người khác thank mình ấy :|
còn mình thank ng` khác thì nó hiện ở chỗ Thanks ở trên dòng Thanked ấy bác :|
e đc cái thanked đó lâu rùi mà :binhsua21:

vậy thì sao dám đăng ký cái acc thứ 2 đây ta..có tuyển ref bouns ko cho theo phát
Cậu reset modum, cleart cookie reg lại cái khác thông tin mới hoàn toàn và đừng log vào cái cũ nữa nhé! Mình ko có bonus $ nhưng bonus kiến thức đầy đủ ;))

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

"thanked" nghĩa là người khác thank mình ấy :|
còn mình thank ng` khác thì nó hiện ở chỗ Thanks ở trên dòng Thanked ấy bác :|
e đc cái thanked đó lâu rùi mà :binhsua21:
Em nhầm, vậy cố đi spam cho nhanh được thanks, lúc đó vào thanks em nhá! :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week