Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Khó lắm cậu ơi! Đã rút bằng check thì khó có hy vọng rồi! Xác định mất là vừa!

Mình hỏi tí, trong phần Account Management Tools có cái Subscription Payment Report, trong đó có nhập thẻ Creadir Card vào để làm gì vậy?

Set Aside Supscription Payment from Earnings: $31.85 nghĩa là sao?

Mình hỏi tí, trong phần Account Management Tools có cái Subscription Payment Report, trong đó có nhập thẻ Creadir Card vào để làm gì vậy?

Set Aside Supscription Payment from Earnings: $31.85 nghĩa là sao?
Là dùng CC để nạp phí tháng đó cậu! Còn Set Aside Supscription Payment from Earnings là số tiền cậu dành ra để nạp phí hàng tháng đó!

Các bác cho em hỏi em bị gì giờ tiền chưa về nữa
psao chưa đủ 23.5 vẫn rút đc nhỉ

Quan trọng là cậu ý rút về bằng check mới chết chứ! May mà check nó không bắt đủ min mới rút được vậy:(

khi nào rút phải pm bác để hướng dẫn mới đc...đúng là cái gì cũng phải học 1 cách kỹ càng..chứ qua loa thì mất tiền ngu mất..hihi

khi nào rút phải pm bác để hướng dẫn mới đc...đúng là cái gì cũng phải học 1 cách kỹ càng..chứ qua loa thì mất tiền ngu mất..hihi
Có hướng dẫn luôn đây cậu! Click mấy phát thôi mà! Yahoo em đó, thích hỏi gì bác cứ hỏi! ;))

có nhiều bài viết hướng dẫn rút tiền mak

mình có đc cái gì từ mấy cái này ko các bạn
Đây là điều kiện để cậu có thể mua được VIP! Khi có khách hàng đăng ký theo link Zeekler, mỗi khách hàng cậu sẽ được tính 25$ và cộng vào Company Bid Pool Status, khi lãi sinh ra bạn dùng để mua VIP thì để mua được VIP, cậu phải có $ trong mục Current Bid Advance. Đây chính là điều kiện để cậu mua được VIP. VIP tăng lên trong mục VIP cũng chính là số $ bị trừ đi trong mục Current Bid Advance.

Cậu cũng ko cần chú trọng quá trong mục này, vì nếu không kiếm được khách hàng thì Zeek nó cũng cho chúng ta khách hàng ảo.

Mấy bác pro cho em hỏi. Em có nghe thông tin nếu kô làm chứng chỉ MLM của zeek thì kô được pay tiền có phải kô ạ( có pay tiền cũng kô về ) ???? Bác nào xác nhận thông tin dùm em. vì đợt này em vẫn chưa đc paid :-s

Mấy bác pro cho em hỏi. Em có nghe thông tin nếu kô làm chứng chỉ MLM của zeek thì kô được pay tiền có phải kô ạ( có pay tiền cũng kô về ) ???? Bác nào xác nhận thông tin dùm em. vì đợt này em vẫn chưa đc paid :-s

ko có chuyện đó đâu bạn ơi,yên tâm mà đợi tiền về đi

AP giờ chuyển qua Payza, lúc nào zeek nó update nhỉ :D

chắc là hệ thống tài khoản cũ bên AP sẽ vẫn giữ nguyên

Vẫn ko có gì thay đổi, ko biết nó có nâng cấp thêm gì mới ko thôi! :D

mình nghĩ nó đổi tên là do dính dáng gì vs luật của Mỹ, chứ ko có nâng cấp gì thêm. Nhưng mà giao diện nhìn đc hơn AP.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week