Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
anh em cho mình hỏi mình đăng ký 1 acc ngoài tiệm net xong đem về nhà post ad trên máy mình với acc của mình đc hok zây( Ý mình là mình chiến 2 acc 1 IP động đc hok anh em )
Post 2 acc trên 1IP chứ sao là 1 IP động nhỉ! :)

Cả nhà có được chia lời ngày 10/5 không nhỉ? Mình thấy nó chia ngày 11/5 thôi, còn ngày 10/5 không thấy đâu cả.

Nó đã thông báo nâng cấp hệ thống và thanh toán...nên việc chia lãi đang bị kéo dài mà! Mọi người đợi đi, chắc chắn nó sẽ cộng bù, ko phải lo lắng đâu!

Cả nhà có được chia lời ngày 10/5 không nhỉ? Mình thấy nó chia ngày 11/5 thôi, còn ngày 10/5 không thấy đâu cả.

mình cũng muốn thắc mắc chút
ở tab date thì của mình là :
ngày 9/5 Description thì thấy nó ghi là : Retail Profit Pool Award for : 5/8/2012
ngày 11/5 thì là thế này : Retail Profit Pool Award for : 5/9/2012
không thấy ngày mùng 10 ở tab date đâu nhưng ở desc lại có lần lượt mình không hiểu lắm
ai giải thích giùm với nhé

ũa của mình mùng 9 mung 10 thấy có chia lãi rồi mà ,11 chưa có thôi :binhsua163:

nó phát hiện là bi banned!! :binhsua140:

mình đã từng pót 2 ac trên 1 IP vì mới chơi nghe nói có thể xui thì nó chuyển VIP sớm sợ quá tạo 2 ac post lun và hiện giờ chơi 1 ac thôi và ac kia củng lên vip lun bỏ uổng thật

mình đã từng pót 2 ac trên 1 IP vì mới chơi nghe nói có thể xui thì nó chuyển VIP sớm sợ quá tạo 2 ac post lun và hiện giờ chơi 1 ac thôi và ac kia củng lên vip lun bỏ uổng thật
vậy cho minh acc đố đi bạn. để mình đầu tư, chứ acc của mình còn lâu mới lên vip.:binhsua144:

mình cũng muốn thắc mắc chút
ở tab date thì của mình là :
ngày 9/5 Description thì thấy nó ghi là : Retail Profit Pool Award for : 5/8/2012
ngày 11/5 thì là thế này : Retail Profit Pool Award for : 5/9/2012
không thấy ngày mùng 10 ở tab date đâu nhưng ở desc lại có lần lượt mình không hiểu lắm
ai giải thích giùm với nhé

Ngày 9/5 nó cập nhật lãi cho ngày 8/5
Ngày 11/5 nó cập nhật lãi của 9/5.
Ngày 10 nó cập nhật cho ngày 8.5/5 hay sao? ;))
Có thể: ngày 12/5 sẽ là Retail Profit Pool Award for : 5/10/2012
Như vậy có nghĩa là: ngày 10/5 nó ko cập nhật lãi bạn à. Cái date chỉ là ngày mà nó thông báo cập nhật chia lãi cho ngày bao nhiêu chứ ko phải ngày được chia lãi ở đó.

---------- Post added at 11:25 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

ũa của mình mùng 9 mung 10 thấy có chia lãi rồi mà ,11 chưa có thôi :binhsua163:

Bạn xem ngày được chia lãi thì xem ngày sau dòng "Retail Profit Pool Award for : mm/dd/2012"

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week