Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
híc chơi mãi cũng đến ngày được VIP đang để 0% để kiếm tiền up 2 tháng sau các pác cho iem hỏi min pay của zeek là bao nhiêu nhỉ ? Khoảng bao lâu thì tiền về đến AP (PP,STP) nhỉ ? Pro nào chỉ cho iem cách để zeek pay qua AP nhé ! Tự làm không cẩn thận lại ấn nhầm vào check thì ôi thôi :binhsua140:! Trên 4rum này có pác dính rồi thì phải, cẩn thận không thừa phải không nhỉ ? :binhsua162:

bởi vì đạt đầy đủ các yếu tố đó mà không nhận được nên em mới thắc mắc đó.
Cái này chỉ có nước support nó!

híc chơi mãi cũng đến ngày được VIP đang để 0% để kiếm tiền up 2 tháng sau các pác cho iem hỏi min pay của zeek là bao nhiêu nhỉ ? Khoảng bao lâu thì tiền về đến AP (PP,STP) nhỉ ? Pro nào chỉ cho iem cách để zeek pay qua AP nhé ! Tự làm không cẩn thận lại ấn nhầm vào check thì ôi thôi :binhsua140:! Trên 4rum này có pác dính rồi thì phải, cẩn thận không thừa phải không nhỉ ? :binhsua162:
Min pay 23.5$. Khoảng 14 - 20 ngày tiền về. Cậu xem link hướng dẫn nhé! http://www.vnalertpay.com/2012/04/huong-dan-rut-tien-tu-zeekrewards.html

nhờ xem trang web của anh linhdungvn mà mình tỉnh ngộ lúc đầu chơi ngu thật bây giờ VIP không theo kiệp sắp qua tháng thứ 6 không bít kiệp không nửa cảm ơn linhdungvn nhe :binhsua07:

nhờ xem trang web của anh linhdungvn mà mình tỉnh ngộ lúc đầu chơi ngu thật bây giờ VIP không theo kiệp sắp qua tháng thứ 6 không bít kiệp không nửa cảm ơn linhdungvn nhe :binhsua07:
Dạo này bận quá chẳng có thời gian viết bài mới :binhsua163:

cho mình hỏi tuyển ref có lợi gì ? Và hoa hồng ra sao
Vì mình có 2 ref, 1 ref up silver rồi và trong mục ref có ghi 2$, vậy tiền đó đc cộng vào đâu và có rút đc ko

bạn nào cho mình hỏi là mình đã up acc lên silver, khi post ads thì post Silver PRC Ads hay Zeekler.com Classified & Text Ads vậy các bạn?
Thanks

cho mình hỏi tuyển ref có lợi gì ? Và hoa hồng ra sao
Vì mình có 2 ref, 1 ref up silver rồi và trong mục ref có ghi 2$, vậy tiền đó đc cộng vào đâu và có rút đc ko
Lợi ích của việc tuyển ref cậu xem bài này! http://www.vnalertpay.com/2012/03/di-sau-tim-hieu-zeekrewards-ky-3.html Tiền đó được cộng vào mục Commissions/Cash-Out Report, cậu vào để xem nhé! Tiền này có thể mua thêm VIP hoặc nạp phí tháng, nếu đủ min pay thì có thể rút về! :)

bạn nào cho mình hỏi là mình đã up acc lên silver, khi post ads thì post Silver PRC Ads hay Zeekler.com Classified & Text Ads vậy các bạn?
Thanks
Post ở Silver PRC Ads nhé!

các bác cho em hỏi xem chỗ nào để mình biết hết hạn gói siliver của tháng củ để úp cho tháng mới

các bác cho em hỏi xem chỗ nào để mình biết hết hạn gói siliver của tháng củ để úp cho tháng mới
Cậu vào Update Personal Information, xem chỗ Subscription Level nhé!

Last edited by a moderator:
linhdungvn la con gái đấy , xinh phết ;))

Các bác cho em hỏi em bị gì giờ tiền chưa về nữa

rút thế nào là rút check còn thế nào là rút bt thế .......
chắc do mình rút 21$ nên nó rút check min rút hình như 23.4 thì phải

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap