Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
có, phải mất ít nhất 10AP

hoặc có thể ko cần tiền nếu kiếm đc upline nào đó bonus 10AP up vip
mình đọc nghe nói mất 2 tháng free kiếm tầm 200-250 point rồi mới nên up vip đúng k bạn :binhsua33:

mình đọc nghe nói mất 2 tháng free kiếm tầm 200-250 point rồi mới nên up vip đúng k bạn :binhsua33:

cứ sau 60 ngày là up vip, bất kể bạn có bao nhiêu point. Số vip sau khi up bằng số point bạn có lúc đó trừ đi 100

à ra thế :binhsua37:

bây giờ thì em đã hiểu thuốc pu ga ca diệt trừ giun như thế nào .

Tới giờ post ads rồi mà sao không vô được zeek vậy cà :binhsua33:

Nghe nói tối thiểu 200 point mới đủ điều kiện chuyển VIP mà ???
đúng 60 ngày là tới hạn up .bợn có bao nhiêu point kệ bợn :binhsua37:

Nghe nói tối thiểu 200 point mới đủ điều kiện chuyển VIP mà ???

mình thấy có bạn nói chơi 2 acc, sau đó bỏ dở 1 acc (đc hơn chục ngày) về sau xem lại acc bỏ dở đó cũng đc chuyển vip mà -> dưới 200 point vẫn đc. Nhớ vậy chứ cũng ko đọc rule nó quy định, ko biết có đúng ko

mấy pác cho hỏi là vào đâu để kiểm tra mình có bao nhiêu vip point vậy :binhsua46: lần đầu chơi zeek nhìn không hỉu gì cả :(

Hôm nay máy mình củng ko vào đc Zeek vào trang kia post add :|

các bạn cho mình hỏi tí, post ads sau 00h của zeek có được tính là ngày hôm sau ko, hay phải đợi hết cái reward time mới được post cái mới thế

các bạn cho mình hỏi tí, post ads sau 00h của zeek có được tính là ngày hôm sau ko, hay phải đợi hết cái reward time mới được post cái mới thế
Trước khi hết thời gian hãy post nhé! Post càng nhiều càng có lợi thôi mà :D

thanks, nhưng mà mình nghe bạn sponsor của mình nói là post 1 ads thôi, post nhiều 1 ngày cũng chỉ được 1-2point là nhiều lắm rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week