Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
thanks, nhưng mà mình nghe bạn sponsor của mình nói là post 1 ads thôi, post nhiều 1 ngày cũng chỉ được 1-2point là nhiều lắm rồi

Để cho an toàn thì đừng để cái vạch màu xanh đấy thành màu đỏ là được :D

để an toàn thì 1 ngày post ads 2 lần 1 ngày sáng với tối khỏi lo hết cái vạch màu xanh,mình từng bị một lần post trễ có mấy phút để nó chuyển sang đỏ đúng lúc chia lãi,làm mất lãi 1 ngày

có cách nào để vào được zeek hông mấy bác, nhiều khi cần mà k vào được thì bó tay rồi :binhsua09:

giờ này mà chưa vào được zeek sao cậu

có cách nào để vào được zeek hông mấy bác, nhiều khi cần mà k vào được thì bó tay rồi :binhsua09:

Thay đổi trình duyệt thử, vd như IE hay chrome, opera

---------- Post added at 06:21 AM ---------- Previous post was at 06:20 AM ----------

giờ này mà chưa vào được zeek sao cậu

Mình vẫn ko vào được bằng FF trên XP với mạng VNPT đây, chuyển qua IE thì ok

---------- Post added at 07:14 AM ---------- Previous post was at 06:21 AM ----------

Cho mình hỏi là acc Silver được sở hữu tối đa bao nhiêu VIP vậy?

Thay đổi trình duyệt thử, vd như IE hay chrome, opera

---------- Post added at 06:21 AM ---------- Previous post was at 06:20 AM ----------

Mình vẫn ko vào được bằng FF trên XP với mạng VNPT đây, chuyển qua IE thì ok

---------- Post added at 07:14 AM ---------- Previous post was at 06:21 AM ----------

Cho mình hỏi là acc Silver được sở hữu tối đa bao nhiêu VIP vậy?
silver thì bao nhiêu vip chả đc,silver vs gold khác gì nhau đâu,gold chỉ là dành cho người nhiều ref thôi

để an toàn thì 1 ngày post ads 2 lần 1 ngày sáng với tối khỏi lo hết cái vạch màu xanh,mình từng bị một lần post trễ có mấy phút để nó chuyển sang đỏ đúng lúc chia lãi,làm mất lãi 1 ngày
lãi zeek chia vào lúc mấy giờ thế bạn:binhsua36:

ý em là những lúc vào thay đổi % purchase đó bác . vậy là k có cách nào để vào đựoc sao

ko đc đâu nhé theo mình bik là vậy :)

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

lãi zeek chia vào lúc mấy giờ thế bạn:binhsua36:

4h chiều VN - 11h30 tối VN :)

mình lúc nào post lúc 2 rưỡi cũng chia rồi.hnay chia muộn vãi.cứ hôm nào chia muộn lại sợ như lần trc,nó chia lãi muộn mất 1 ngày lỡ hết việc .

Dùng VPS để kiếm thêm 1 acc nữa có được không nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week