Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mí bác cho hỏi là zeek chia % lãi có cố định không hay là tùy theo vào tháng mà mình chơi, mình thấy có người bảo là zeek chia lãi cho t2-t5 là 1.8% và t6-cn là 0.8%, cũng có người bảo là 2% và 1% vậy cái nào chính xác vậy mí bác , bác nào pro chơi zeek rảnh rổi tư vấn giúp mình lun nhá thank nhiều :binhsua36:

mí bác cho hỏi là zeek chia % lãi có cố định không hay là tùy theo vào tháng mà mình chơi, mình thấy có người bảo là zeek chia lãi cho t2-t5 là 1.8% và t6-cn là 0.8%, cũng có người bảo là 2% và 1% vậy cái nào chính xác vậy mí bác , bác nào pro chơi zeek rảnh rổi tư vấn giúp mình lun nhá thank nhiều :binhsua36:

trong khoảng đó nhé bác, tầm 1-2%
thứ 6 7 cn thì nó chia tầm 1%

Tình hình là gần một tuần nay mạng VNPT cáp quang chơi 1 acc zeek ko đăng nhập được zeek, còn VNPT ADSL thì vào zeek bình thường. Có pro nào help anh em hướng giải hướng giải quyết khi không vào được zeek thế này. Xin chân thành cảm ơn!

trong zeek có cái mục này "Leftover Change" ý nghĩa của nó là gì vậy mấy bác

là số tiền dư khi bác tái đầu tư, lãi hằng ngày bác tái đầu tư mua vip nó dư lẻ ra thì cho vào đó, khi đủ 1$ thì nó tự mua 1vip

Tình hình là gần một tuần nay mạng VNPT cáp quang chơi 1 acc zeek ko đăng nhập được zeek, còn VNPT ADSL thì vào zeek bình thường. Có pro nào help anh em hướng giải hướng giải quyết khi không vào được zeek thế này. Xin chân thành cảm ơn!
Thử với các cách sau nhé:

- Dùng win 7
- Đổi DNS của OpenDNS
- Clear cookies
- Dùng trình duyệt khác: IE, Chrome, Opera, FF...

vip là số chẵn nên nếu bạn đc chia lãi 1,6 vip thì nó chỉ cộng 1 vip cho bạn thôi còn 0,6 nó cho vào Leftover, khi nào leftover đủ 1 thì nó lại cộng thêm cho bạn 1VIp nữa

bây giờ mà mua acc zeek >300 , 400 vip gì đó thì giá tầm bao nhiêu mí bác nhỉ :binhsua36:

thông thường thì thời gian pay của zeek là bao lâu vậy mấy bác. bây giờ mà muốn tuần tới có $ thì pay có kịp ko nhỉ. thanks

thông thường thì thời gian pay của zeek là bao lâu vậy mấy bác. bây giờ mà muốn tuần tới có $ thì pay có kịp ko nhỉ. thanks
cuối tuần request thì 2 tuần sau mới có.mà request đầu tuần thì cũng như cuối tuần thôi nên để cuối tuần nhiều tiền hãy request 1 thể

Cứ sang chủ nhật nhé tình yêu ,sau 15 ngày là hàng về thôi :D

sao 15 ngày luôn ah bác. vậy mà ở trên ông kia nói t7 pending là thứ 2 có hàng rồi kìa. chẳng bik đâu mà lần

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

mấy trăm vip vậy bác ?

hơn 2 trăm tí .. vì ko mua vip nưa mà để rút $ mà... haiza :dapdau:

sao 15 ngày luôn ah bác. vậy mà ở trên ông kia nói t7 pending là thứ 2 có hàng rồi kìa. chẳng bik đâu mà lần

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

hơn 2 trăm tí .. vì ko mua vip nưa mà để rút $ mà... haiza :dapdau:

mới 200 mà rút thì fee cái acc quá bác ơi. sao không để nuôi vip, chiến dài dài.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,532
174,818
Latest member
thongthaiagency

Most viewed of week

Most viewed of week