Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
cho hỏi mình mình được 139 point VIP. Đã up lên silver. Sau đó mình để là 0%, nhận được > $2.5 . Rồi mình để lại 100% để lấy VIP. Nhưng không hiểu sao, có lúc nhận được có 1 vip, lúc thì không được vip nào.
Mình đã vào give bid manager , rồi chọn give bid. Thì nhận được 2 vip . Vậy cho hỏi, ngày nào mình cũng phải vào đó lấy vip à, nếu quên lấy, thì nó có mất không .

ừ thì đủ 23.5 mới đc rút mà.còn rút bao nhiêu thì tùy

Đừng rút lẻ, rút tròn số cho họ dễ pay ,ví dụ 34 ( đừng 34.3), hiện Zeek pay auto nên chỉ 2 tiếng là xong hết,thay vì chờ đợi nửa ngày như trước, hôm nay hệ thống chia lãi chạy chậm hơn bình thường 8 tiếng ( + hôm qua chậm 10 tiếng ) , các tài khoản chưa nhận được lãi ngày 19 sẽ nhận trước 12h trưa nay 21/5 ( giờ Mỹ), lãi ngày 20 sẽ được chia sau 12h trưa ngày 21/5, dự kiến từ thứ 3 sẽ trở lại bình thường (nguồn Zeek support forum). THời điểm này hệ thống chạy không có quy tắc như trước nữa nên nếu ko muốn bỏ lỡ ngày chia lãi nào thì các bạn post ads vào buổi tôi ( giờ VN),

Đừng rút lẻ, rút tròn số cho họ dễ pay ,ví dụ 34 ( đừng 34.3), hiện Zeek pay auto nên chỉ 2 tiếng là xong hết,thay vì chờ đợi nửa ngày như trước, hôm nay hệ thống chia lãi chạy chậm hơn bình thường 8 tiếng ( + hôm qua chậm 10 tiếng ) , các tài khoản chưa nhận được lãi ngày 19 sẽ nhận trước 12h trưa nay 21/5 ( giờ Mỹ), lãi ngày 20 sẽ được chia sau 12h trưa ngày 21/5, dự kiến từ thứ 3 sẽ trở lại bình thường (nguồn Zeek support forum). THời điểm này hệ thống chạy không có quy tắc như trước nữa nên nếu ko muốn bỏ lỡ ngày chia lãi nào thì các bạn post ads vào buổi tôi ( giờ VN),
mềnh có bi nhiêu rút bấy nhiêu nên ít quán tâm chẵn lẽ :binhsua37:

thiệt không . tùy và acc nó chia lúc này lúc khác nữa thì phải

Đúng rồi đó, tùy ACC, có cái đc chia rồi, có cái chưa đc chia, nhưng các bạn cứ yên tâm, kiểu gì cũng đc chia, ko mất đâu mà sợ! Đừng ai xoắn xít lên nữa nhé!

Các bác cho e hỏi:
e mới chơi zeek đc vài hum.
Khi đăng nhập = google Chrome thì nó hiện lên thế này:

còn = Firefox thì thế này:
Nhưng khi ấn "Tiếp tục truy cập" thì vẫn post quảng cáo bình thường và vẫn đc + point.
Vậy theo các bác acc của e có bị làm sao ko?Có bác nào giống trường hợp của e ko?
Mong các bác giải đáp giúp e với.
Thanks

Các bác cho e hỏi:
e mới chơi zeek đc vài hum.
Khi đăng nhập = google Chrome thì nó hiện lên thế này:
View attachment 11050

View attachment 11051

còn = Firefox thì thế này:
View attachment 11052
Nhưng khi ấn "Tiếp tục truy cập" thì vẫn post quảng cáo bình thường và vẫn đc + point.
Vậy theo các bác acc của e có bị làm sao ko?Có bác nào giống trường hợp của e ko?
Mong các bác giải đáp giúp e với.
Thanks

Chả sao cả, vẫn cứ chiến đều bạn nhé! Dùng FF thì tốt hơn đó!

Last edited by a moderator:
Chả sao cả, vẫn cứ chiến đều bạn nhé! Dùng FF thì tốt hơn đó!
thanks bác nhé ^^ thế mà e cứ lo nó bị làm sao ;))

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

trình duyệt nào vào zeek nó chả hỏi vậy,thêm vào ngoại lệ là xong
thanks bác nhé^^tại e mới chơi nên ko bjk ^^

Sẽ đủ bạn ah ,thời gian đầu số poin mình its lên nó tăng chậm ,nhưng thời gian sau poin nhiều lên rồi nó tăng với tốc độ gấp đôi đấy :D
cảm ơn đại ca đã trả lời dùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week