Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
nge upline mình nói nếu tham gia post add đầy đủ hàng ngày thì sau 60 ngày dc khoáng 240-250poin.thế mà mình chơi dc 40 ngày rồi.ngày nào cũng pót mà sao 40 ngày mà giờ dc có 170poin.còn 20 ngày nữa mình nghĩ lấy đâu ra 80poin nữa.a em cho ý kién

Sẽ đủ bạn ah ,thời gian đầu số poin mình its lên nó tăng chậm ,nhưng thời gian sau poin nhiều lên rồi nó tăng với tốc độ gấp đôi đấy :D

tình hình là 2 ngày chưa thấy 1 cắc nào tiên lãi:binhsua37:

Mấy bạn cho hỏi có ai dùng 3G chơi zeek mà đc pay chưa....tại vì 3G mỗi lần là nó thay đổi IP ko biết có sao ko :binhsua32:

Mấy bạn cho hỏi có ai dùng 3G chơi zeek mà đc pay chưa....tại vì 3G mỗi lần là nó thay đổi IP ko biết có sao ko :binhsua32:

e vừa đc pay 5$ tối qua mà.cứ log vào đc tk đến lúc nó pay là đc pay.ip ko cần biết

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

PV là cái gì thế nhỉ? làm sao mà có được thế

pv là personal volume ;)) .

e vừa đc pay 5$ tối qua mà.cứ log vào đc tk đến lúc nó pay là đc pay.ip ko cần biết

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

pv là personal volume ;)) .

min pay là 23.5$ mà bác

modem cũng thay đổi ip mà bác, tuy thay đổi nhưng vẫn nằm trong dãi IP của nhà mạng
ví dụ 113.253.xxx.xxx thì nó chỉ thay đổi đoạn xxx thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week