Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các anh ơi em mới chơi zeek , em có điều muốn hỏi. Sao mà 2 ngày nay em post ads đều đặn mà tới h nó vẫn chưa lên dc point nào hết , hay là đợi tới hết free nó mới tăng lên vậy các anh?

tăng luôn, nhưng đợt này nó đã upgrade hệ thống nên chậm 1 vài ngày, đến mai chắc là có :d

Ref cấp 1 của mình mua VIP thì mình đc hưởng 10% hả các bác? sao ref em mua 2 VIP mà đc có 0.1$ vậy?

lạ gớm, mới đăng ký zeek vào lúc 1h30 hum nay nhưng không thấy được tặng 100 point free bà con ơi, ai vào giải thích dùm chút đi nha :binhsua36:

anh em cho hỏi là nếu hôm nào mình post add muộn để nó chuyển thành màu đỏ thì hôm đó k dc tính lãi à.
thank các pro chỉ giáo

Ref cấp 1 của mình mua VIP thì mình đc hưởng 10% hả các bác? sao ref em mua 2 VIP mà đc có 0.1$ vậy?
Cái chỉ số PV của bác là bao nhiêu vậy ,nếu PV >=100 thì mới được 10% nhé ,còn thấp hơn thì tuỳ mức là 5 và 7% nhé .Cụ thể vào blog của linhdung mà tìm hiểu thêm nhé .

lạ gớm, mới đăng ký zeek vào lúc 1h30 hum nay nhưng không thấy được tặng 100 point free bà con ơi, ai vào giải thích dùm chút đi nha :binhsua36:

Giờ bạn login vào là có rồi, hồi trưa bị lỗi, ôm ít account thoai :D

vẫn đc tính cậu à, khỏi phải lo
có lẽ không được tính khi mình để nó chuyển sang đỏ thì phải.hôm ngày 20 mình bận quá nên chậm mất gần 1h mới vào post dc.nhưng đến hnay ngày 21 nó lại báo lãi cho ngày 19 đáng lẽ phải báo lãi cho ngày 19vaf nagfy 20 chứ.vì ngày 19 chưa dc tính lãi.các pro cho ý kiến với nhé.

anh em cho hỏi là nếu hôm nào mình post add muộn để nó chuyển thành màu đỏ thì hôm đó k dc tính lãi à.
thank các pro chỉ giáo

Hiện giờ thời gian hệ thống chia điểm chạy lung tung, muốn chắc chắn ngày nào cũng được chia điểm thì buổi tối nào cũng post 1 cái

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

có lẽ không được tính khi mình để nó chuyển sang đỏ thì phải.hôm ngày 20 mình bận quá nên chậm mất gần 1h mới vào post dc.nhưng đến hnay ngày 21 nó lại báo lãi cho ngày 19 đáng lẽ phải báo lãi cho ngày 19vaf nagfy 20 chứ.vì ngày 19 chưa dc tính lãi.các pro cho ý kiến với nhé.

Cậu nhìn vào Description ấy, vẫn chia đủ ngày 18 và 19 mà, còn ngày 20 thì phải trong ngày 21(giờ Mỹ) mới chia

Hiện giờ thời gian hệ thống chia điểm chạy lung tung, muốn chắc chắn ngày nào cũng được chia điểm thì buổi tối nào cũng post 1 cái

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

Cậu nhìn vào Description ấy, vẫn chia đủ ngày 18 và 19 mà, còn ngày 20 thì phải trong ngày 21(giờ Mỹ) mới chia

cảm ơn đại ca nhiều ..............

Giờ bạn login vào là có rồi, hồi trưa bị lỗi, ôm ít account thoai :D
ít là bao nhiêu bạn....hihi..10 là ít hay nhiều nhỉ hehe :binhsua33:

Ai cũng bị thế thì phải, mềnh cũng vậy, chắc tối nó lại chia tiếp cho ngày 20 thôi!

nge upline mình nói nếu tham gia post add đầy đủ hàng ngày thì sau 60 ngày dc khoáng 240-250poin.thế mà mình chơi dc 40 ngày rồi.ngày nào cũng pót mà sao 40 ngày mà giờ dc có 170poin.còn 20 ngày nữa mình nghĩ lấy đâu ra 80poin nữa.a em cho ý kién

nge upline mình nói nếu tham gia post add đầy đủ hàng ngày thì sau 60 ngày dc khoáng 240-250poin.thế mà mình chơi dc 40 ngày rồi.ngày nào cũng pót mà sao 40 ngày mà giờ dc có 170poin.còn 20 ngày nữa mình nghĩ lấy đâu ra 80poin nữa.a em cho ý kién

Thế là hợp lí đó bạn, càng về cuối số point ngày càng đc cộng nhiều!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week