Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sax nghịch hết chổ nói :binhsua35: Số là cái acc zeek của mình tới ngày 31 mới đúng ngày up.Hôm nay ngứa tay thế nào Up lên luôn mình tưởng mình có vào cài đặt tự động Up thì tới ngày 31 nó mới up chứ , ai dè vào acc thì thấy welcome Silver rồi bó chiếu :binhsua36:

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

có ai được + point như em ko ????? wa bất ngờ :binhsua33: :binhsua33: :binhsua33:
View attachment 11329

18.22 Point trong ngày 26.05
:binhsua36: mình chưa nhận lãi ngày 26. 18.22 point :binhsua36:

càng bị lỗi nó càng dễ scam .

Yên tâm đi, đamg fix rồi, những tk được chia rồi coi như Zeek chịu mất, giờ vào Retail Points Pool Report không vào được , "This page is temporarily unavailable. Please check back shortly."

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

Yên tâm đi, đamg fix rồi, những tk được chia rồi coi như Zeek chịu mất, giờ vào Retail Points Pool Report không vào được , "This page is temporarily unavailable. Please check back shortly."

RPP % Error Correction
http://zeekrewardsnews.com/2012/05/rpp-error-correction-in/
Có thông báo rồi , vậy là hôm nay ta được 10% chứ ko phải 1% :D

ôi sướng thế,ko biết mình có đc cộng ko.những ai chia sau bị thiệt à

Eo mình ko được được hưởng 10% kìa :(

đen vcl mình ko vào được Retail Profit chắc là ko được ăn 10% rùi nản quá ! Hy vọng 1 ngày mai tươi sáng vì iem chưa thu được đồng nào từ zeek đừng cho iem đi bán cam nha dạo này đang mát trời đi bán cam là ế lắm zeek ơi ! :binhsua46:

mấy acc mấy chục K vip mà được + lãi 10% nhỉ :binhsua36: Zeek nó sẽ Cam sớn hơn dự định:binhsua32:

mấy acc mấy chục K vip mà được + lãi 10% nhỉ :binhsua36: Zeek nó sẽ Cam sớn hơn dự định:binhsua32:

sao 10% kinh vậy ta? :binhsua33:

nó đã chia lãi ngày 26 rùi ah,bác nào đc 10% sướng nhé,tí nó fix lỗi xong vào xem thế nào

mình dính đc 1 acc thui cũng lộc rùi.:m129::m129:

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

chắc acc nào vần A sẽ được nó chia lãi 10%, không biết nó có lấy lại không

ai bảo cậu thế,zeek chia lãi random nha,ko theo vần đâu.mình check rùi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week