Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay nhiều chuyện rắc rối xảy ra quá :binhsua32:

k biết mấy acc e để 0% lấy tiền nó có đc hưởng 10% ko nữa :binhsua32:
em có 4 acc lấy tiền thôi :binhsua32:

k biết mấy acc e để 0% lấy tiền nó có đc hưởng 10% ko nữa :binhsua32:
em có 4 acc lấy tiền thôi :binhsua32:

có đó cậu. hôm qua có acc của tớ 145 VIP dc cộng lần 8.$ đó

cho hỏi downline của mình up thì 2$ mình được hưởng nằm ở đâu nhỉ
và hàng ngày có được hưởng gì từ rè này ko?
thanks

cho hỏi downline của mình up thì 2$ mình được hưởng nằm ở đâu nhỉ
và hàng ngày có được hưởng gì từ rè này ko?
thanks
2$ đó ở trong comissions/report cash ấy cậu, cái $ đó dùng để mua bids/up silver/rút về AP đều đc
còn để hưởng đc từ ref từ ref của cậu phải để > 0% bạn mới hưởng đc, nó mà để 0% thì cậu ko đc j cả

có ai được + point như em ko ????? wa bất ngờ :binhsua33: :binhsua33: :binhsua33:
View attachment 11329

18.22 Point trong ngày 26.05

acc này của mình là IP nước ngoài nha 65.49.....

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

2$ đó ở trong comissions/report cash ấy cậu, cái $ đó dùng để mua bids/up silver/rút về AP đều đc
còn để hưởng đc từ ref từ ref của cậu phải để > 0% bạn mới hưởng đc, nó mà để 0% thì cậu ko đc j cả
thanks bác nha - Mua Bids trong zeekler hay bids ở đây là VIP vậy bác

thanks bác nha - Mua Bids trong zeekler hay bids ở đây là VIP vậy bác

cậu bấm vào commissions/report cash nó hiện ra 1 cái page khác, cậu nhìn vào cái dòng To buy bids with commissions cash ấy, có 2$ thì cậu bấm số 2, mua xong rồi thì ra lại back office chọn mục give free bids, rồi chọn mấy thằng khách ảo ở cái cột bên trái, cậu give nó 2 bids thì cậu nhận đc 2 VIP, give bao nhiêu thì nhận được bấy nhiêu
nhớ là đừng give bids cho ref, cậu give 2 bids cho ref thì chỉ nhận đc 1 VIP thôi, bị chia 2 đấy :binhsua35:

Sao mình ko vô được trang Retail Points Pool Report vậy ta, có ai bị như mình ko vậy!!!!!!!!!!! Acc vẫn vô post ad bình thường nhưng lại ko vô phần Retail Points Pool Report được!!!

Sao mình ko vô được trang Retail Points Pool Report vậy ta, có ai bị như mình ko vậy!!!!!!!!!!! Acc vẫn vô post ad bình thường nhưng lại ko vô phần Retail Points Pool Report được!!!

ai cũng như vậy hết á :binhsua37:

cũng đang bị...chắc là lỗi chiều vào lại vậy:binhsua38:

nó báo đợi thời gian ngắn thì cứ đợi đi

chờ đợi là hạnh phúc. :binhsua37:

vậy là hôm nay ai muốn rút $$ thì ko được rồi nhỉ!!! may mà mình ko phải mục đích rút!!!:binhsua35:

chết chỉnh nhanh rồi anh em còn rút tiền chứ , zeek ơi là zeek :binhsua36:

Zeekler Penny Auctions

zeek dạo này lỗi liên tục nhỉ.vào xem điểm mãi không dc.hôm nay muốn rút tiền cũng khó đây:binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week