Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Do hôm nay hệ thống chia lãi của nó bị lổi nên nó phải fix bữa giờ vẫn bt mà

chừng nào xong đây trời , post ngày có 1.2$ 3 tuần rồi được 23.6$ , mà giờ thế này không cho rút thì đợi thêm tuần nữa à :((

đã vào xem đc rồi nhé anh em vào rút nhanh kìa.
mịa nó vẫn chưa chia lãi cho mình :((

Tất cả các tài khoản được chia nhầm 9% thay vì 0.9% lãi ngày 26/3 đều bị lấy lại, những tk này đặt lệnh rút về, dù cho không rút phần thêm đấy cũng bị hủy lệnh rút đó, phải đặt lệnh rút lại :D

Những lệnh rút sớm mà tài khoản đó hôm nay bị chia nhầm cũng bị hủy lệnh rút

Hic ,mình chả được nhầm gì cả mà vẫn bị hủy ah ,:(( không biết đợt này có with về kịp 11/06 nữa không biết :(

Tất cả các tài khoản được chia nhầm 9% thay vì 0.9% lãi ngày 26/3 đều bị lấy lại, những tk này đặt lệnh rút về, dù cho không rút phần thêm đấy cũng bị hủy lệnh rút đó, phải đặt lệnh rút lại :D

Những lệnh rút sớm mà tài khoản đó hôm nay bị chia nhầm cũng bị hủy lệnh rút

Căng rồi đây , 11/6 mình có việc cần $ :binhsua76:, Ko biết nó giải quyết kịp không đây.

Zeek nay không vào được

Tình hình là login vào zeek thì vẫn bình thường, duy chỉ có không check được số vip và balance thôi, có ai bị như mình không vậy.

77df651eb2e68d3095079d70f42035d7_45310706.snapshot20120527182441.jpg

Mình cũng bị,hầu như mọi người đều bị,do nó chia nhầm lãi ngày 26 tới 10% lận,hệ thống nó đang lỗi

Vấn đề này được đưa ra trao đổi cả ngày hôm nay rồi mà bác! :|
sorry bác, tại e vừa đi về log vào thấy thế, chưa kịp xem các topic khác, mod nào đi qua del giùm em cái.

ai cũng kêu sao mềnh vẫn vào đều nhể :m003: mới rút ac 60k xông nè :m003:
P/s: Chém tí bà con đừng đáp gạch :m003:

acc zeek của mình hôm nay đến ngày gia hạn VIP. ko vào dc thì làm sao bây giờ?????? có cách nào gia hạn ko các bác???mình muốn gia hạn từ lợi nhuận mà zeek sinh ra.. alertpay mình hết $ rồi :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week