Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em nó hôm qua chia lãi bị hớ lên hôm nay đóng lại để lấy lại tiền ấy mà Hic từ 0.9 ===> 9% mới acc chứ .Chắc quả này có thằng bị giám đốc zeek đuổi việc :)

acc zeek của mình hôm nay đến ngày gia hạn VIP. ko vào dc thì làm sao bây giờ?????? có cách nào gia hạn ko các bác???mình muốn gia hạn từ lợi nhuận mà zeek sinh ra.. alertpay mình hết $ rồi :((

nó cho phép bác chậm 2~3 ngày rồi mới bị hạ xuống silver mà, ko gì

acc zeek của mình hôm nay đến ngày gia hạn VIP. ko vào dc thì làm sao bây giờ?????? có cách nào gia hạn ko các bác???mình muốn gia hạn từ lợi nhuận mà zeek sinh ra.. alertpay mình hết $ rồi :((

Không phải lo đâu ,mình phải gia hạn từ hôm 16 mà đến bấy giờ chưa thấy xuống này : hì

ẹc,mong acc mình rút ko bị dính chứ ko lại lỡ 1 tuần nữa thì nản quá nhể

mi có dc lãi 9% ko . không có thì chắc không sao, Tình hình này chắc anh em trễ pay sang tuần sau hết rồi :((

Tất cả các tài khoản được chia nhầm 9% thay vì 0.9% lãi ngày 26/3 đều bị lấy lại, những tk này đặt lệnh rút về, dù cho không rút phần thêm đấy cũng bị hủy lệnh rút đó, phải đặt lệnh rút lại :D

Những lệnh rút sớm mà tài khoản đó hôm nay bị chia nhầm cũng bị hủy lệnh rút

rút sớm là thế nào nhỉ,có khi nào rút sớm từ 2 tuần trước ,mai pay rồi nó hủy thì toi ah.

rút sớm là thế nào nhỉ,có khi nào rút sớm từ 2 tuần trước ,mai pay rồi nó hủy thì toi ah.

Lệnh rút pay vào 11/06 thôi, những tk chưa được chia lãi nhầm 9% ngày 26 không bị ảnh hưởng :D .

Vào đâu để biết ngày mình hết hạn silver vậy các bạn? Đang để dành 10$ trong balance để up silver cho tháng tới, mà không biết ngày nào hết hạn.

Vào đâu để biết ngày mình hết hạn silver vậy các bạn? Đang để dành 10$ trong balance để up silver cho tháng tới, mà không biết ngày nào hết hạn.

Anh vào update personal information.
Có 2 ngày ở top page,1 là ngày reg,2 là ngày upgrade lần đầu

xem ngày reg là biết thôi mà .

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

vào đc chưa Retail Point chưa mấy bác? .

Sao minh vao retail point No ghi the nay This page is temporarily unavailable. Please check back shortly.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week