Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sao mà lại rút nhầm check vậy bạn :( Nói để mình tránh với :(

trong cash balance đủ minpay 23.5$ thì ấn vào request check rồi có các mục để lựa chọn.cậu nhìn dòng nào có chữ Alertpay thì ấn vào click here rồi tiếp theo cứ ok là đc

Nó thay check bằng Nxpay rồi mà. rút nhầm thế nào dc nữa :D

các bác cho em hỏi, nếu sau khi post free 2 tháng được hơn 100vip (theo như em hiểu là thế) mà em đầu tư thêm 100$ nữa, mỗi tháng up silver bằng payza chứ ko phải tiền trong tk thì có nên ko hoặc chiến như thế nào, các bác có thể mách cho em với. Nhân tiện cho em hỏi là bây giờ nên post ads ở trang nào vì trang businessslist.com vào lag quá

Last edited by a moderator:
We have resolved our banking issues, deposits are in the process of being made and the backlog should be cleared up and your certified funds credited within the next 7 to 10 days.

Again we are truly sorry for this frustration.

Thank you for your continued faith and trust in us.

Thông báo từ zeek cập nhật June 8, 2012 11:53 PM
Đại loại là zeek đang xử lí vấn đề về ngân hàng,những ai nạp tiền mua bid,vip sẽ được zeek giải quyết sáng tỏ hết,và zeek sẽ cộng vip trong vòng 7 đến 10 ngày nữa.

Subscriber Status/Enrollment Date/Upgrade Date -
Silver
2/9/2012
4/11/2012

Set Aside for Subscription Payment from Earnings: $20.00

zeek chưa thu phí silver của mình 2 tháng rồi phải không thế?

các bác cho em hỏi, nếu sau khi post free 2 tháng được hơn 100vip (theo như em hiểu là thế) mà em đầu tư thêm 100$ nữa, mỗi tháng up silver bằng payza chứ ko phải tiền trong tk thì có nên ko hoặc chiến như thế nào, các bác có thể mách cho em với. Nhân tiện cho em hỏi là bây giờ nên post ads ở trang nào vì trang businessslist.com vào lag quá

do em mới gia nhập zeek nên nhìu cái ko bít bác nào giúp em với

7/6 là hết hạn silver, Hôm 5/6 mình đã add cash balance vào phần "subscription payment report and make a payment" $10 . Hôm nay là 9/6, mà không thấy nó trong Renewal History, Acc thì vẫn còn là silver chưa bị down xuống.
Các pác cho em hỏi khi nào nó sẽ trừ tiền và upgade lại cho mình vây ?

7/6 là hết hạn silver, Hôm 5/6 mình đã add cash balance vào phần "subscription payment report and make a payment" $10 . Hôm nay là 9/6, mà không thấy nó trong Renewal History, Acc thì vẫn còn là silver chưa bị down xuống.
Các pác cho em hỏi khi nào nó sẽ trừ tiền và upgade lại cho mình vây ?
khoảng 1 2 ngày nữa nó sẽ lấy tiền mà bạn đặt đó để trả phí silver

ở đây có ai lên gold chưa nhỉ chứ ở sliver chỉ nuôi tối đa được 1k vip thôi.

Hix mình còn tầm 1 tháng nữa là phải lên gold này. tiếc ghê chắc lúc lên Gold phải dep thêm vài trăm $ cho nó kéo. chứ lẹt đẹt thì thua rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week