Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mấy bạn thưởng thường pots adv vào mục nào vậy?
Vehicles
Business
Pets
For Sale
Services
Jobs
Properties
mình thì xem video hướng dẫn của nó nên chỉ dám làm theo nó pots adv vào muc business opportunities thôi. mình có thể post ở mục khác dc không.
ps:What's are you want from Make Money Online? (Just 5 character and string to lower) trả lời làm sao ? :binhsua32:

mấy bạn thưởng thường pots adv vào mục nào vậy?
Vehicles
Business
Pets
For Sale
Services
Jobs
Properties
mình thì xem video hướng dẫn của nó nên chỉ dám làm theo nó pots adv vào muc business opportunities thôi. mình có thể post ở mục khác dc không.
ps:What's are you want from Make Money Online? (Just 5 character and string to lower) trả lời làm sao ? :binhsua32:
Bạn post ở trang nào đã?

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

ừ thế giả dụ thế này: mình up 10$ 1 tháng sliver,đến ngày cuối cùng của cái đợt up đó,mình đặt lệnh rút thì được( vì vẫn còn là sliver),xong đợi đến 2 tuần sau nhưng lúc đó thì mình đã trở lại thành free rồi,thì còn được trả tiền nữa không?

thêm 1 câu nữa:mình upgrade 10$ thì nó cho mình 30 ngày hay là cho 1 tháng?
ví dụ ngày mùng 8/6 mình upgrade thì mùng 8/7 hết hạn hay là 30/6 hết hạn?

Nó tính lúc cậu đặt lệnh rút thôi, đã có lệnh rút rồi thì cậu xuống free cũng được.

Silver tính theo tháng, cứ đến ngày đó hàng tháng là up, chứ ko phải tính theo 30 ngày.

Nó tính lúc cậu đặt lệnh rút thôi, đã có lệnh rút rồi thì cậu xuống free cũng được.

Silver tính theo tháng, cứ đến ngày đó hàng tháng là up, chứ ko phải tính theo 30 ngày.

à up ngày nào đến ngày đó tháng sau là hết hạn thì tức là nó tính 30 ngày đấy cậu :D
nếu tính theo tháng thì cứ hết tháng là hết hạn,kể cả mình up 27 thì 30 nó vẫn hết hạn,thanks nhé :D

có ai biết sao zeek chưa chịu pay cho em không nhỉ? theo lịch hẹn là ngày 4/6 mà giờ chưa thấy đâu.

bạn rút qua gì ? PZ ah ? nếu PZ thì phải nhận rồi còn không có thì nó không pay cho bạn rồi

Mình để hết hạn silver sau đó mình lại nâng cấp lên bằng PZ có được không mọi người. hay là không dc cho nó hết hạn

mình rút tiền trước khi hết silver, 2 tuần sau TK hết VIp trở về free thì vẫn được nhận tiền chư?

Mình để hết hạn silver bị hạ xuống free sau đó mình lại nâng cấp lên bằng PZ có được không mọi người. hay là không dc cho nó hết hạn

Mình để hết hạn silver bị hạ xuống free sau đó mình lại nâng cấp lên bằng PZ có được không mọi người. hay là không dc cho nó hết hạn

vô tư bạn nhé...........

PZ cũng có người ko nhận đc bác ạ còn nếu bác kia rút bằng check thì pó tay r

trường hợp của tớ nè : lần đầu tiên with nhầm qua check nên nó ko pay. 2 tháng sau tự nhiên nhận đc thông báo nhận tiền từ AP mới lên site kiểm tra thì phát hiện nó chính là số tiền mình with nhầm qua check 2 tháng trước :binhsua03:

Các pro cho em hỏi: Ví dụ e up VIP vào ngày 5/7 thì đến ngày 5/8 mới phải paid phí silver lần 2, hay là trước ngày 5/8 đã phải paid rồi.
Thêm nữa là paid phí bằng avaiable balance thì là tự động, hay đến ngày mình lại phải chỉnh lại :binhsua09:

trường hợp của tớ nè : lần đầu tiên with nhầm qua check nên nó ko pay. 2 tháng sau tự nhiên nhận đc thông báo nhận tiền từ AP mới lên site kiểm tra thì phát hiện nó chính là số tiền mình with nhầm qua check 2 tháng trước :binhsua03:

Sao mà lại rút nhầm check vậy bạn :( Nói để mình tránh với :(

Sao mà lại rút nhầm check vậy bạn :( Nói để mình tránh với :(

Ở dòng Cash avaliable xx,xx$ Request check

Khi nào cần rút thì phải click vào chỗ màu đỏ,tuyệt đối ko đc Click vào request check

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week