Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Dạo này mọi người không sợ bị ref chơi xấu nữa hay sao mà phong trào tuyển ref nổi dậy tiếp nhỉ :D

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Ủa, để 100% là lãi sẽ chuyển sang VIP hả, vậy mà hồi giờ cứ tưởng để 0% là lãi chuyển sang VIP còn 100% là lãi chuyển hết ra tiền chứ :D
Ak, nhân tiện cho mình hỏi là sau khi đủ 60 ngày zeek nó tự động chuyển hết point của mình sang VIP hết rồi sau đó mình mới nâng cấp đúng ko ? Hay là mình tự canh đủ 60 ngày rồi nâng cấp sau đó point của mình sẽ chuyển sang VIP vậy ?

Để 100% là Repurchase 100% mà cậu :p. đủ 60 ngày nó tự động chuyển cho cậu nhé, dep 10AP vào rồi nhận tiền nhé.

mình có vấn đề nhỏ mún hỏi là mấy tháng trc mình đều up bằng cash available nhưng tháng này chưa để tiền trong zeek nên mún up bằng AP.Có cái là bấm vào chỗ up bằng AP thì kô thấy gói silver đâu.vậy fai làm sao.có fai đợi nó xún free rùi up lên lai ko.như thế có sao ko? các bác trả lời giúp nha.thks

mọi ng` đi qua trả lời giúp mih cái

nhớ không nhầm thì lần trước cũng có người hỏi về cái này rồi, nhưng không nhớ cách giải quyết ra sao. Cứ để đến free 1 ngày rồi up. ( theo mình thì thế, chứ mình chưa trải qua trường hợp ntn) pro nào vào cho ý kiến của bạn này. hoặc cậu lập riêng topic mà hỏi.

hom qua co việc bận, nên nhờ thằng em post hộ,không biết lớ ngớ thế nào nó kông vào SWich mà vao Zeek post luôn, quả này thì bane roi! :binhsua95:có bác nào đở nổi chiêu này không? help me:binhsua94::binhsua94:

Hi cậu, sau khi hết hạn 2-4 ngày thì tk của cậu mới về Free, thì khi đó cậu mới upgrade cùng cấp từ bên ngoài được , theo mình thì nên up = blance cho chủ động ( có thể transfer tiền trước hoặc sau khi hết hạn 1-3 ngày), còn 10$ bên ngoài kia cậu dùng fund vào mua 10 vip, việc này sẽ đưa tk của cậu từ customer lên thành preferred customer, khi đó cậu mới được hưởng $ từ matrix :)

Hi cậu, sau khi hết hạn 2-4 ngày thì tk của cậu mới về Free, thì khi đó cậu mới upgrade cùng cấp từ bên ngoài được , theo mình thì nên up = blance cho chủ động ( có thể transfer tiền trước hoặc sau khi hết hạn 1-3 ngày), còn 10$ bên ngoài kia cậu dùng fund vào mua 10 vip, việc này sẽ đưa tk của cậu từ customer lên thành preferred customer, khi đó cậu mới được hưởng $ từ matrix :)
nhưng balance cậu ấy có đủ đâu .

hom qua co việc bận, nên nhờ thằng em post hộ,không biết lớ ngớ thế nào nó kông vào SWich mà vao Zeek post luôn, quả này thì bane roi! :binhsua95:có bác nào đở nổi chiêu này không? help me:binhsua94:
:binhsua94:

Sao lại pahit vào SWich là cái gì, mình vào toàn post luôn có sao đâu.

Alertpay hôm nay bị lơ cu đơ, bạn nào hôm nay định up thì để sáng mai coi sao,giờ login vào AP thì được , nhưng 2-3 phút sau là quay quay :(

hom qua co việc bận, nên nhờ thằng em post hộ,không biết lớ ngớ thế nào nó kông vào SWich mà vao Zeek post luôn, quả này thì bane roi! :binhsua95:có bác nào đở nổi chiêu này không? help me:binhsua94::binhsua94:

Đêk hiểu ông này nói gì :))

Đêk hiểu ông này nói gì :))

Chắc ý cậu ấy là cậu ấy có account đâm CC vẫn login = sock, nhưng khi nhờ bạn, thì bạn cậu ấy quên lại vào thẳng trên IP Việt Nam, không sao đâu, thoải mái đi :D

các bạn cho mình hỏi 1 chút nha!
hôm qua mình mới up acc, sau đó pót ads nhưng hôm nay vào kiểm tra không thấy tăng vip

Nhưng kiểm tra lại thì thấy Leftover Change là 0.09$

Vào mục Bid Give Manager Give Free Bids! thì nhận được 3 bid

Như vậy là sao vậy các bạn?

Thanks

các bạn cho mình hỏi 1 chút nha!
hôm qua mình mới up acc, sau đó pót ads nhưng hôm nay vào kiểm tra không thấy tăng vip

Nhưng kiểm tra lại thì thấy Leftover Change là 0.09$

Vào mục Bid Give Manager Give Free Bids! thì nhận được 3 bid

Như vậy là sao vậy các bạn?

Thanks

Hi cậu, chúc mừng cậu đã được trên 150 vip sau 2 tháng :D ,đợi chút nữa, hệ thống sẽ tự động update 3 Vip vào tk của cậu, giờ cậu làm thêm 1 động tác nhỏ là vào phần Bid Give Manager, ở dòng Automatically Give New Customers:, cậu dóng xuống rồi chọn giá trị cao nhât, rồi bấm update, vậy là giờ cậu có thể an tâm :D

Hi cậu, chúc mừng cậu đã được trên 150 vip sau 2 tháng :D ,đợi chút nữa, hệ thống sẽ tự động update 3 Vip vào tk của cậu, giờ cậu làm thêm 1 động tác nhỏ là vào phần Bid Give Manager, ở dòng Automatically Give New Customers:, cậu dóng xuống rồi chọn giá trị cao nhât, rồi bấm update, vậy là giờ cậu có thể an tâm :D
Thanks cậu nhiều nha!

mấy pro cho hỏi là tính chơi zeek mà theo kiểu upgrade diamon ( mất 50$) thì có phải mình đc 150 point đúng ko, sau đó số point nó trở thành vip sau 2 tháng ah.
ah còn cái vụ customer là sao nhỉ

mấy pro cho hỏi là tính chơi zeek mà theo kiểu upgrade diamon ( mất 50$) thì có phải mình đc 150 point đúng ko, sau đó số point nó trở thành vip sau 2 tháng ah.
Bây giờ cậu cứ chơi bình thường và nâng cấp lên Sliver thôi (10$), sau đó hưởng lãi và có các chiến thuật hợp lý đưa như 1 số topic hướng dẫn! Còn cái vụ customer là điều kiện để cậu mua được VIP thôi, hiện tại thì vẫn cứ chơi bình thường, đăng quảng cáo hằng ngày chứ không có gì phải lo lắng cả!

Tớ khuyên cậu nên chơi free thôi !!! Mà gói 50$ là gold chứ ko phải diamond nhé !!! Nó cho 150 point đó !!! Cậu suy nghĩ đi !!! Mình phải chơi 2 tháng thì nó mới chuyển sang VIP !!! Tức là cậu phải bỏ vào đó 100$ mà chưa nhận gì trong 2 tháng đầu !!! Còn lợi nhuận sau 2 tháng thì cậu tính đi !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week