Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
thằng zeek lại điên r.vừa vào đc thấy chia lãi 20 r,h vào lại xem bn point lại cứ quay quay ko load vào đc

chắc nó sắp ..... tìm lại .... Amen:m058::m058:

cho mình hỏi là... zeek này có phát cam không ???
thấy mấy hình thức này k ổn
:binhsua45:

Thưa với cụ là nó ko phát cam ,nó cỉ bán cam thôi , trước khi nó bán thì cụ cũng hót được của nó mấy ghánh $ về nhà đấy =))

còn 8 ngaỳ nữa mới lên Vip khoan Cam đã zeek ơi :m098:

cam với chả quýt, toàn mấy ông chơi Free chưa hết 2 tháng mà sao cứ vào la um sùm thế không biết, cam thì đã sao mấy ông có mất đồng nào đâu mà cứ la lói thế, cái công sức mà ngày nào cũng vào đây la thì để làm việc khác tốt hơn không. Đúng là rảnh rổi quá hóa cuồng dại :binhsua39:

muốn nó cam lắm hay sao mà ngày nào cũng thấy có mấy ông vào la cam với quýt thế ko biết :binhsua43:

từ ngày thứ 2 đến h zeek chia lãi chỉ có 1% thôi vậy ae. mình vừa reques xong là ngày hôm sau nó chia 1% liền. nhưng số vip vẫn vậy mà. chả hiểu đc có ai bị tình trạng giống mình không

từ ngày thứ 2 đến h zeek chia lãi chỉ có 1% thôi vậy ae. mình vừa reques xong là ngày hôm sau nó chia 1% liền. nhưng số vip vẫn vậy mà. chả hiểu đc có ai bị tình trạng giống mình không

thứ mấy là phụ thuộc vào nó chia cho ngày nào mà. Giờ nó mới chia đến ngày 20 thôi, tức là mới đến Chủ Nhật thì lãi 1% là đúng rồi

nghĩa là từ thứ 7,cn (1% cái này mình biết nên ko nói ) còn thứ 2,3 cũng 1% luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week