Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là 5 ngày hôm nay em chưa được chia lãi rồi :(( liệu có sao ko các bác ơi :binhsua32:

Móa, hàng ngày vẫn nhận $ từ ref mà mình thì ko dc chia lãi :eek:

Đọc kĩ bài của Tonghieu chưa mà đã phải sợ? Nó đang upgrade mà! Có liên quan gì đến IP VN đâu? Ko phải xoắn!

Ý ý, bác phải dẫn lời của linhdungvn chứ sao lại nói tớ xoắn. Tớ đưa ra link của bác tonghieu là thông tin chính xác hơn mà. :binhsua33:

Cho mình hỏi, acc mình đã up Silver. Lúc chia lãi nó chuyển bid vào mục BID GIVE MANAGER. Vào đây để nhận lại, thì nó bảo chuyển cho Aff thì nhận đc 0,5 point, còn chuyển cho customer thì đc 1 point. Nhưng acc của mình ko có customer thì làm sao đây mọi người. Chẳng lẽ sau này mỗi ngày chỉ nhận được một nữa VIP thôi ah :(. Có cách nào để nó chia lãi thẳng lun ko, giống lúc chơi free ấy (mình để chế độ mua Bid 100%)

Cho mình hỏi, acc mình đã up Silver. Lúc chia lãi nó chuyển bid vào mục BID GIVE MANAGER. Vào đây để nhận lại, thì nó bảo chuyển cho Aff thì nhận đc 0,5 point, còn chuyển cho customer thì đc 1 point. Nhưng acc của mình ko có customer thì làm sao đây mọi người. Chẳng lẽ sau này mỗi ngày chỉ nhận được một nữa VIP thôi ah :(. Có cách nào để nó chia lãi thẳng lun ko, giống lúc chơi free ấy (mình để chế độ mua Bid 100%)
Cậu xem bài viết này nhé! http://www.vnalertpay.com/2012/03/thong-bao-quan-trong-ve-zeekrewards.html

Bạn và tất cả các bạn chưa biết làm thì hãy làm theo cách sau : trước hết login vào backoffice, bấm vào ô Bid Give Manager Give Free Bids!, ở dòng Automatically Give New Customers: bạn hãy kéo xuống và chọn giá trị cao nhất (tk của bạn là silver thì giá trị cao nhất là 50), rồi bấm Update Number of Bids Given To New Customers, xong rồi thì out ra,xóa cookie,rồi fake ip (như khi vào facebook ấy), rồi vào link http://username của bạn.zeekler.com/, bấm vào register , rồi điền tên email khác vào, Thế là xong, vậy là bạn đã có 1 customer và 50 bids as samples, có thể tự động mua được 50 VIP rồi, khi nào thấy dòng Current Bid Advance gần về 0 thì lại fake IP reg thêm , nếu bạn đầu tư lớn thì Zeekler có trang web chuyên bán customer cho bạn, bạn đỡ phải đi tìm hay reg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week