Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
sao ref mình đc 47 Bids That Generate Points mà nhưng ko chuyển đc cho custom để tăng vip , còn mình có 11 Bids That Generate Points thì lại chuyển đc ,với Current Bid Advance còn có 3 thì cần facke để reg thêm ko
Có nhiều trường hợp bấm vào để chuyển nhưng Give Bid ko hoạt động, cậu thử vài lần xem! Có customer là chuỷen bình thường mà! Current Bid Advance sắp hết thì fake để reg thêm!

zeek làm sao vậy 1 tuần nay không chia lãi lấy 1$ vãi thật

1 tuần cơ à :O

thế thì gửi mail support cho bọn nó đi thôi, chứ mọi người được chia đến ngày 20,21 cả rồi mà

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

21 của US là sang thứ 3 của mình r.2% là đúng r .

ơ thế nó chia theo ngày VN chứ ko phải theo ngày US à ??

1 tuần cơ à :O

thế thì gửi mail support cho bọn nó đi thôi, chứ mọi người được chia đến ngày 20,21 cả rồi mà

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

ơ thế nó chia theo ngày VN chứ ko phải theo ngày US à ??

ặc.đang bảo nó chia theo ngày 21 của nó thì là ngày 22 của mày.hôm đấy chả 2% còn gì.của cậu detail là 20 hay 21.dòng màu xanh ấy

Có nhiều trường hợp bấm vào để chuyển nhưng Give Bid ko hoạt động, cậu thử vài lần xem! Có customer là chuỷen bình thường mà! Current Bid Advance sắp hết thì fake để reg thêm!

đã tìm ra nguyên nhân,do Current Bid Advance ít quá nên phải reg thêm custom:binhsua48:

Bạn và tất cả các bạn chưa biết làm thì hãy làm theo cách sau : trước hết login vào backoffice, bấm vào ô Bid Give Manager Give Free Bids!, ở dòng Automatically Give New Customers: bạn hãy kéo xuống và chọn giá trị cao nhất (tk của bạn là silver thì giá trị cao nhất là 50), rồi bấm Update Number of Bids Given To New Customers, xong rồi thì out ra,xóa cookie,rồi fake ip (như khi vào facebook ấy), rồi vào link http://username của bạn.zeekler.com/, bấm vào register , rồi điền tên email khác vào, Thế là xong, vậy là bạn đã có 1 customer và 50 bids as samples, có thể tự động mua được 50 VIP rồi, khi nào thấy dòng Current Bid Advance gần về 0 thì lại fake IP reg thêm , nếu bạn đầu tư lớn thì Zeekler có trang web chuyên bán customer cho bạn, bạn đỡ phải đi tìm hay reg

Cảm ơn bạn nhiều lắm. Giờ thì mình đã hiểu :D

Mấy bác cho em hỏi là tiền ref nó chạy vô đâu ạ? tiền mua VIp á nha, ko phải tiền Up

Thắc mắc về ZeekRewards

Chào mọi người mình la Newbie mới tham gia Zeek được 3 ngày :D. Mình đang chơi Zeek trên laptop, do gần trường có cf wifi nên mình hay ra đó chơi lun, các bạn cho mình hỏi như vậy có được ko, mình sợ Zeek check IP gì gì đó,tại mình post ad lúc thì chổ này, lúc thì nơi khác.
Với cái này nữa,vi du như hôm nay minh post bài luc 7h pm thì cái đồng hồ bắt đầu đếm ngược, tới 7h pm hôm sau là hết 24h, giả sử hôm sau đến 8h pm mình mới post ad được thì co sao không các bạn. Mong các bạn giúp mình.

Chào mọi người mình la Newbie mới tham gia Zeek được 3 ngày :D. Mình đang chơi Zeek trên laptop, do gần trường có cf wifi nên mình hay ra đó chơi lun, các bạn cho mình hỏi như vậy có được ko, mình sợ Zeek check IP gì gì đó,tại mình post ad lúc thì chổ này, lúc thì nơi khác.
Với cái này nữa,vi du như hôm nay minh post bài luc 7h pm thì cái đồng hồ bắt đầu đếm ngược, tới 7h pm hôm sau là hết 24h, giả sử hôm sau đến 8h pm mình mới post ad được thì co sao không các bạn. Mong các bạn giúp mình.
Wifi trường là công cộng vì thế nguy cơ có người đã chơi ở đó là rất cao nên nguy hiểm :m098:
Còn post add trể hay sớm 1-2h củng ko sao cứ sáng 1 lần tối 7-8h 1 lần cho chắc ăn ^^

Hiện tại mình có 8 bids, lúc trước thì hệ thống tự động mua vip cho mình, sao bây giờ đã 2 ngày rồi mà nó chưa mua vip vậy mấy pro..........

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

up up up cho pro vào giải đáp.................................

Hiện tại mình có 8 bids, lúc trước thì hệ thống tự động mua vip cho mình, sao bây giờ đã 2 ngày rồi mà nó chưa mua vip vậy mấy pro..........

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

up up up cho pro vào giải đáp.................................

bạn vào link trên xem cách mua vip ,mình mua mới mua đc vip = cách đó đấy

Wifi trường là công cộng vì thế nguy cơ có người đã chơi ở đó là rất cao nên nguy hiểm :m098:
Còn post add trể hay sớm 1-2h củng ko sao cứ sáng 1 lần tối 7-8h 1 lần cho chắc ăn ^^
Cám ơn bạn, vì mình là SV ở trọ nên ở phòng mặc dù có mạng nhưng vẫn là wifi bạn ơi, vậy có cách nào để zeek không bann không, hix.
Với cho mình hỏi thêm là mình đã được zeek cộng point 2 lần rồi mà chỉ là 2.85 point thôi. Với số điểm như thế thì sau 60 ngày làm sao được ~ 150 point bạn :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week