Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
có thắc mắc hoài ko hiểu
PV và cấp silver của zeek
như anh em đã biết
nếu PV nhỏ hơn 50 thì dc hưởng 5%F1 2.5% F2
PV nhỏ hơn 100 thì dc hưởng 7%F1 3.5% F2
PV trên 100 thì dc hưởng 10% F1 5%F2
nhưng thực tế của e cho thấy chỉ hưởng dc F1 dù em co F2 up silver va mua bid
còn cấp silver
tại sao nó cũng giống PV vậy nhỉ
silver có 3 cấp
silver customer thì 5% F1 2.5% F2
silver pro .. 7% F1 3.5% F2
silver A... 10% F1 5%F2 ( nghe đồn cái này mới dc hưởng F2)
bác nào pro vo giải thích hộ em cái:binhsua49::binhsua49::binhsua49:
ai tra loi cau hoi e voi

muốn biết à? thì vào đây Giải thích

bàc coi kĩ lại em nói zì cái em đọc bài của bác lâu rồi e đang cố gắng kiếm silver cấp 3 đây vì PV em trên 100 oy mà chẳng dc hưởng F2

Mấy pro cho mình hỏi mình đã được up vip từ 24/5 không biết là bây giờ có cần vụ 2 customer gì không vậy.Tại hôm nay mới có tiền up silver.Và nếu cần thì thực hiện như thế nào

bàc coi kĩ lại em nói zì cái em đọc bài của bác lâu rồi e đang cố gắng kiếm silver cấp 3 đây vì PV em trên 100 oy mà chẳng dc hưởng F2

Bác Vinammos ở bài viết đấy đã nói rất chi tiết rồi, bạn phải là Affiliate member thì mới được hưởng % F2, còn PV không quan trọng ,

mấy bác ơi./ hôm qua là thứ 7. zeek nó + em tới 12,78 poin luôn là sao. nhiều quá ......Bình thường là có 1,...poin thôi. (hay là nó cộng nhầm, nói để em biết còn mừng nữa). hix

mấy bác ơi./ hôm qua là thứ 7. zeek nó + em tới 12,78 poin luôn là sao. nhiều quá ......Bình thường là có 1,...poin thôi. (hay là nó cộng nhầm, nói để em biết còn mừng nữa). hix

Mấy hôm trước nó chưa cộng, hôm thứ 7 nó cộng lun đó bạn............

sướng thế =)) hay nó bonus thêm vụ mấy htrc cộng chậm

Chắc khi nó fix nó lại âm lại thôi, hoặc là nó phải chịu mất,hoặc là nó scam, cậu cứ đợi xem. tk nào lãi ngày 26 cũng được + thêm hết,hình như là từ 3 đến 10 lần lãi của ngày hôm đó

18.22 Point trong 1 ngày ....

có ai được + point như em ko ????? wa bất ngờ :binhsua33: :binhsua33: :binhsua33:

18.22 Point trong ngày 26.05

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week