Matrix Tổng hợp những Member đầu tiên đạt chứng chỉ Certificate của ZEEK

Status
Not open for further replies.
Cái này cũng tổng hợp, rảnh nhỉ ?
kệ đi bạn hiền ơi cũng tốt mà có sao đâu? tốt hơn nhiều so với mấy topic chẳng ra làm sao, chủ thớt có công thì ta vote cho tinh thần, uh mà sao không có tui vây?

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Fake 1 lúc đc chục cái! :binhsua72:
fake thì quá đơn giản rùi thời gian tới nó áp dụng ai không có chứng chỉ không được nhận lãi hàng ngày và ref kìa không lo ở đó fake...

kệ đi bạn hiền ơi cũng tốt mà có sao đâu? tốt hơn nhiều so với mấy topic chẳng ra làm sao, chủ thớt có công thì ta vote cho tinh thần, uh mà sao không có tui vây?

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

fake thì quá đơn giản rùi thời gian tới nó áp dụng ai không có chứng chỉ không được nhận lãi hàng ngày và ref kìa không lo ở đó fake...

update chậm ;)) .

bác nào biết copy bằng ra máy tính bảo em làm với !

rãnh vãi, topic chỉ mang tính khoe khoang, khi nào tự mình làm, tự kiến thức trong đầu mình ra, k dùng bất cứ công cụ nào trợ giúp thì hãy tự hào, chỉ đc cái đú vs ăn theo là hay :binhsua85:

Thanks
0
anh ấy thật là pro mới mà ăn nói lung tung rùi, ganh tỵ hả gì đây làm cho có kìa không lo sắp tới ap dụng không có thì acc vứt đi nha...

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

Cần gì 5$, copy của ai đó về fake kìa! Từ hôm qua đến giờ toàn thấy chứng chỉ ngày 04/05.
Fake 1 cái lấy oai với mọi người nào!
có chơi zeek không mà phát biểu ngông cuồn thể? fake để ăn ha gì? thông tin là vài ngày tới có lẻ là khoảng tháng 6 áp dụng rùi đây kìa acc không có chưng chỉ vứt đi là vừa không chia 1 cent lại nữa, mấy bạn này thấy cũng ngộ thật topic này cung liên quan mmo mà ném gạch chủ thớt thế? còn topic tào lao thì hùa theo sàm bó tay thật....

cái này mình tạo acc mới xong làm chứng chỉ được ko nhỉ?

Đang tính đầu tư ap vào zeek.

Jss đang khủng hoảng :binhsua144:

mà bạn không in cũng không sao mà.Nó cũng đã cập nhật cậu đạt chứng chỉ rùi mà

cái này sau này đem khoe hay đi xin việc được đấy nhỉ

Cứ đem ra là duoc nhận việc ở bất kì công ty nào mà haha:binhsua88:

góp vui lun :binhsua112:

Attachments

60.6 KB · Views: 30
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements